Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

=== รำลึกความหลังสมัยรุ่นๆ 4 สาว "SPEED" ในความทรงจำของคุณ ===

... ไม่มีอะไรครับ  อยู่ดีๆ ก็นึกถึงเพลงของพวกเธอขึ้นมาซะงั้น เลยไปค้นเอาแผ่นดีวีดีที่เคยไรท์ไฟล์ของพวกเธอเอาไว้
    กลับมาเปิดดู PV ตั้งแต่สมัยเดบิวท์ จนถึงแยกวง  ความประทับใจก็ยังคงอยู่เหมือนเดิม  พาลทำให้คิดไปถึงตอนนั้น
    สมัยที่เพลงญี่ปุ่นรุ่งเรื่อง  ไม่คิดเลยว่า 4 สาวน้อยในวันนั้นจะขโมยหัวใจผมไปได้ อิอิ

... พูดถึงตัวเพลงและ PV  ผมชอบเพลง Long Way Home ที่สุดนะครับ  ด้วยการตัดต่อ+ตัวเพลง  และแน่นอน
    ความหมายดีๆ ของเพลง  พิเศษสุด เพราะขวัญใจผม ทาคาโกะ สวยมากๆ ครับเพลงนี้  เลยขอยกตำแหน่งไปให้
    โดยไม่มีข้อกังขา

แล้วเพื่อนๆ ล่ะครับ  ชอบเพลงไหน และมีความทรงจำดีดีกับ 4 สาว SPEED ยังไงกันบ้าง  มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ ^ ^

จากคุณ : jazz_tronik - [ 19 มี.ค. 51 18:46:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom