Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"JOE-เจิ้งหยวนช่าง"(@^^@)No.81<Always Spoil>2 วันจะได้เห็น“โจ-จื่อซู๋” พูดไทยที่ช่อง 3...{แตกประเด็นจาก A6431528}

flower flower ต้าเจี่ยห่าวๆ น้องๆ และพลพรรคคนรักโจทุกๆ คนจ้า flower flower

นับถอยหลังกันจริงๆ วันนี้เข้าวันพฤหัสแล้ว ต้องเหลือแค่อีก 1 วันเราก็จะได้ดู ISWAK ทางช่อง 3 เริ่มฉายแน่นอน วันเสาร์ที่ 22 นี้จ้า

เพื่อไม่ให้ใครต่อใครคิดว่า อะไรเนี่ยยยย...ขนาดบ้านโจนะ ทำไมไม่คุยเรื่อง ISWAK กันเลย 5555 อยากตอบว่า จริงๆเราคุยมาจะ 2 ปีแล้วอ่ะ คุยกันซะจน ISWAK ไม่ว่าชอตไหนมุมไหน เราก็เอามาคุยกัน แทบส่องกล้องดูกันหมดแล้วอ่ะ 5555

เพราะฉนั้น...บ้านโจเป็นพวกล้ำอนาคต เพราะว่า TKA ช่างเย้ายวนใจ แถมชอตแต่ละชอตที่เอามาให้ดูก็แบบว่า ต้องเอาน้ำแข็งปะคบจมูกเพราะเลือดกำเดาไหลไม่หยุดกันเลยที่เดียว 5555

ในเมื่อหัวกระทู้จั่วเกี่ยวกับ ISWAK แล้ว ไม่โพสรูปเกี่ยวกับ ISWAK ก็จะไม่ตรง Concept  แต่อ่ะนะ..น้องๆ ไม่ต้องคิดไรมาก เพราะสาวๆบ้านเราอารมณ์อ่อนไหว 555 (โดยเฉพาะพี่เอง 555)เห็นคุยเรื่อง ISWAK อยู่ดีๆ ถ้าใครเอาเรื่อง TKA เรื่อง Magic Ring เรื่อง Summer x Summer เข้ามาคุย เราก็พร้อมที่จะไปคุยเรื่องนั้นโดยดีเช่นกัน 5555

flower flower ภาพ ข่าว ลิงค์ต่างๆ ที่โพสและ/หรือเกิดขึ้นในกระทู้นี้ ต้องขอขอบคุณมากๆ สำหรับทุกแหล่งข้อมูลทั้งเป็นบุคคลที่หาข้อมูล ข่าว รูปภาพ จากทุกแหล่ง www. และจากที่พี่ไปตามเก็บมา โดยเฉพาะน้องๆ ในบ้านโจ ณ ไร่ข้าวโพด รวมถึงบ้าน ISWAK 2 ที่ไร่ข้าวโพดด้วย และรวมถึงเพื่อนๆ ทุกคนที่หาข่าวมาฝากมาโพสให้ในกระทู้โจ ณ พันทิป ด้วยนะค่ะflower flower      

flower flower Thank you so much for all www., who support Joe's news & pictures and thank you for everybody, who scan and/or post news & Joe's pictures too. (**ปล.ต้องขออภัยท่านผู้รู้ด้านภาษาอังกฤษด้วยนะค่ะ ถ้ามาอ่านเจอภาษาอังกฤษแบบ snake snake fish fish ของเจ้าของกระทู้)flower flower

flower flower All adapt & cap pictures by natnamo flower flower

จากคุณ : natnamo - [ 20 มี.ค. 51 00:56:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom