Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถึง เสี่ย ฟิล์มรัฐภูมิครับผม...

เห็นโฆษณา ที่ ฟิล์มเขาเล่น ทาง ทีวี ตัว 2ตัว....ทุกวันเลย

ก้เพิ่งจะทราบว่า เทป ชุดใหม่วางแผงไปเมื่อวานนี้...

แต่ปล่อยเพลงออกมาระยะหนึ่งแล้วล่ะ......

กระแสเป็นงัยบ้างครับ เพื่อนๆ พอทราบไหมนี่.....

พอดีตาม ชาร์ตเพลงคลื่นดังๆ หลายๆ คลื่นอยู่ ไม่เห้นมีเพลงฟิล์ม

ติดอันดับเลยซักที่เลย ท้อป20 ก้ไม่มีครับ....

มันสวนกระแสนะครับผมว่า มีโฆษณามาช่วยด้วย ก้ยังไม่กระเตื้อง

เลย  เฮียฮ้อ...เดินหมากอะไรพลาดป่าวครับ.....

ยังงัยช่วยลุ้น น้องเขาหน่อยนะครับ ชาวเฉลิมไทย

จากคุณ : amnuay-tt - [ 28 มี.ค. 51 12:19:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom