Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

!!!***LoveYooHome***!!!>>>99<<< YOO's message at YOO&I!! l{แตกประเด็นจาก A6466174}

From now on, I will adjust and work hard to stay pure in heart.

จากนี้เป็นต้นไป ผมต้องปรับปรุงตัวเองและทำงานหนักขึ้นเพื่อด้วยหัวใจที่กล้าแกร่ง

Yesterday, I heard from my seniors in the unit that a few people looked for me. (I think I know who they are).

เมื่อวานนี้ ผมได้ยินจากรุ่นพี่ในค่ายว่า มีคนบางส่วนมองผมด้วยหละ(ผมพอจะรู้หละว่าครายยยย )

In such horrible weather, they still bring over home-cooked food to such a faraway place. I felt bad about it. Private second class cannot bring food to the camp.

ในสภาพอากาศที่ค่อนข้างเลวร้ายแบบนี้ ยังมีคนทำอาหารจากที่บ้านมาให้ที่ค่ายนี้ได้ด้วย แต่ผมรู้สึกเศร้าอ่ะครับ เพราะตำแหน่งพลทหารขั้น2อย่างผม ไม่อนุญาตให้เอาอาหารมาจากบ้านได้ (โอ่ยยยไรฟระ โหดดด )

I have spoken to the squad leader about it but it cannot be helped. I feel bad about it and for wasting the food too.

ผมต้องป่าวประกาศแบบนี้ มันก้อช่วยไม่ได้นี่ครับ ผมไม่ค่อยปลื้มอาหาร และยังเป็นโรคทางเดินอาหารได้ง่ายอีกด้วย

^^Fighting!!!~
    Anyway, I appreciate everyone&#8217;s concern and thoughts. ^^Fighting!!!~

อย่างไงก้อตาม ผมรู้สึกซาบซึ้งกับความห่วงใย และความหวังดีที่ส่งมาให้กันนะครับ ^^สู้ๆ!!!~

Aiyah Aiyah!!! I have not written a message for so long and I don&#8217;t know how much time I spent....

ไอ่หย๋าาาาา!!! ผมไม่ได้เขียนข้อความยาวโค๊ดดดอย่างนี้มาตั้งนานแน่ะ ไม่รู้ว่าผมใช้เวลาไปเท่าไหร่แล้วนี่....

I will stop here....I am still a private second class, so others may not be happy about me....^^;

ผมคงต้องพอแค่นี้ก่อนนะครับ...
    ผมยังคงเป็นพลทหารขั้นที่2 ดังนั้น บางคนคงไม่ค่อยปลื้มกับผมสักเท่าไหร่....^^;
    (หมายควาว่าไงอ่า เด่นกว่าแล้วมีคนอิจฉา หรือด้อยกว่าแล้วมีคนดูถูกฟระ )

I will check out this website when I am free~!!

ผมจะเข้ามาYOO&Iบ่อยๆ เมื่อผมว่างนะครับ~!!

I wish everyone stay healthy....Thank you....I miss all of you....

ผมหวังว่าทุกๆคนจะมีสุขภาพที่ดี....ขอบคุณมาก....ผมคิดถึงทุกคนทุกคนเร่ยครับ (me too!!! )

Good bye~No, Pil-Seung (Salute)!!!^^

ลาก่อนครับ~ (ตะเบ๊)!!!^^

Ps) The 3 questions I am always asked in the army

ปอลอ มี3 คำถามที่ผมถูกถามโคดดดดดดบ่อยตอนอยู่ในกองทัพ

1) Why didn&#8217;t you choose to be a entertainment soldier?
    2) Who is the prettiest among the actress?
    3) Are you Gong Yoo? (Wa...amazing!)

1) ทำไมคุณไม่เลือกจะเป็นทหารบันเทิงล่ะฮะ??

2) ใครสวยยยยยยยยยยยที่สุดในบรรดานักแสดงหญิงเหรอ เหรอ?? (อันนี้อยากรุคำตอบจางงง )

3) นี่ๆๆ คุณคือกง ยู จิงดิ?? (ดูแมร่งงถาม ) (ว่าวววว ประหลาดดีมั๊ยอ่าครับ)

Credit orangechocolate@popcornfor2

จากคุณ : 99 - [ 31 มี.ค. 51 11:37:13 A:124.121.212.130 X: TicketID:003469 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom