Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++++ ตั้งแต่ดูหนังกันมาใครดูหนังแล้ว "ไม่เคย" ร้องไห้ บ้างครับ ++++

ผมดูหนังมา 30 กว่าปี ไม่เคยร้องไห้เลย ชอบดูนะ พวก drama ซึ้งๆ อยู่แล้วด้วย
    จำได้ ตอนปี 2533 ไปดู Dead Poet Society กับ เพื่อนที่โรงเรียน 20 กว่าคน วันสุดท้ายของ ม.6.. ฉากจบ นี่ น้ำตาไหลกันเป็นแถว ผมก็ซึ้งนะ แต่ไม่ขนาดน้ำตาไหล

ที่เกือบไหล ก็มีอยู่แค่เรื่องเดียวคือ Bicentennial Man (แต่ดูบน DVD นะ) นอกนั้นไม่เคยเลย ..ก็ซึ้งกับหนังหลายเรื่อง แต่ร้องไห้ นี่ ไม่เคยอ่ะ

อยากทราบว่าในเฉลิมไทยนี่มีบ้างไหมครับที่ไม่เคยน้ำตาไหลเลย?

จากคุณ : สุดสวิงริงโก้อีโต้บั๊ม - [ 2 เม.ย. 51 20:25:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom