Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากคุยเรื่อง AF - The Star แบบคนดูทีวีปกติ เหมือนดูละคร หรือรายการทีวีทั่ว ๆ ไป แต่ห้อง reality เละมาก อยากเสนอแนะครับ

(ส่ง mail ไปหาทีมงานแล้ว แต่ขอลงตั้งกระทู้ไว้ เพื่อ save ข้อความครับ)

เวียนหัวกับกระทู้แตกของแฟนคลับมาก ๆ ครับ
    จะไปตั้งที่เฉลิมไทย ก็โดนไล่มาห้อง reality แต่พอมาห้องนั้นก็มึนครับ เจอแต่กระทู้แตกหลอน ๆ

น่าจะแยกพวก reality ที่จบไปแล้ว เช่น af1-4 , the star 1-3 ออกไปต่างหาก
    ให้เหลือแต่รายการที่ยังออกอากาศจริง คือ af5 กับ ts4

หรือให้ดี แยกกระทู้ fanclub af ออกไปจากห้อง reality ก็ได้ อยากคุยแต่เรื่องเข้าประเด็น วิพากษณ์วิจารณ์ ไม่อยากเจอกระทู้พวกนั้นน่ะครับ

ขออภัยแฟนคลับ แก้คำพูดที่ไม่ดีออกแล้วนะครับ

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 51 13:49:16

จากคุณ : มุมมองหลายมิติ - [ 4 เม.ย. 51 12:13:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom