Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครได้รับ DVD รักแห่งสยาม LE ขอถามหน่อยครับ

ว่ามันเป็นแบบนี้ใช่ไหมครับ

1. แผ่น 1 เป็นดีวีดี 9 แผ่นสองเป็นดีวีดี 5 โดยทั้งสองแผ่นนี่เป็นไดเร็คเตอร์คัทต่อกันโดยที่แผ่นแรกสิ้นสุดฉาก “เราเป็นอะไร” กับแผ่นที่เริ่มต้นที่  “ความลับของจูน” ใช่ไหมครับ แล้วที่เขาแยกเป็นแบบนี้เพราะเนื้อที่ไม่พอหรือครับ แล้วทำไมแผ่นสองไม่ทำเป็นดีวีดี 9 ไปเลยล่ะครับ (เพราะเรื่องราคาแหง)

2. Post cards นี่มี 10 ใบ ใช่ไหมครับ

3. ดีวีดีแผ่นที่สามในส่วนของ Deleted scenes (ที่เป็นหลายฉากมาต่อกันเลย) นี่ของคนอื่นไม่มีฉากนี้กันใช่ไหมครับ (Spoiled Director cut) (ไม่ได้หมายถึงสองแผ่นแรกนะครับ สองแผ่นแรกมีฉากนี้ครับ)

- ฉากที่มิวกับโต้งคุยกันในสกาล่า ที่มิวถามโต้งว่าเรามีอะไรแตกต่างจากคนอื่นหรือเปล่า
    - ฉากที่มิวกลับเข้าวง ที่เอ็กซ์พูดว่าขอต้อนรับน้องมิวกลับสู่วงออกัส

4. Music from motion pictures มีกี่เพลงครับ

5. DVD แผ่น 1 กับ 2 นี่จะไม่มีให้เลือกฟังเสียงผู้กำกับใช่ไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบครับ

แก้ไขเมื่อ 06 เม.ย. 51 01:53:53

จากคุณ : Philosopher_BG - [ วันจักรี 01:50:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom