Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครได้รับ DVD รักแห่งสยาม LE ขอถามหน่อยครับ (2){แตกประเด็นจาก A6491961}

คือ ผมว่าภาพสวยสู้ที่ซื้อ DVD ที่วางขายทั่วไป (ที่บรรจุในสมุดบันทึกสีแดง) ไม่ได้อ่ะครับ คือ เปิดแล้วภาพจะเหลือง ๆ กว่า สังเกตได้ชัดในฉากดื่มชาที่บ้านเพื่อนโต้ง (ที่เพื่อนโต้งถามโต้งว่าเป็นเกย์หรือเปล่า) ของคนอื่น ๆ เป็นแบบนี้หรือเปล่าอ่ะครับ

แล้วก็ปลอกที่เก็บ DVD ของผมมันมีรอยขูดเหมือนกาวที่เคลือบภาพมันไม่ดีอ่ะครับ มันเลยลอก (ที่เป็นภาพซ้อนกันหลาย ๆ ภาพตรงปลอกด้านในของ DVD แล้วมันลอกตรงภาพในห้องนอนของมิวพอดีเลยอ่ะครับ) ซึ่ง ต้องระวังอย่างยิ่งไม่ให้มือไปโดนไม่งั้นมันก็จะลอกไปเรื่อย ๆ พอถามเขาว่าจะเปลี่ยนได้ไหม เขาก็บอกว่าของไม่มี Spare เลยขอเบอร์โทรไว้ว่าจะติดต่อกลับ ก็ไม่รู้จะเปลี่ยนได้หรือเปล่าครับ

แล้วดีวีดีแผ่นที่สามของผมพอเปิดมานี่แผ่นเป็นรอยวงกลมเส้นผ่านศูนย์กล่างประมาณ 1 เซนติเมตร เหมือนเอาอะไรไปเจาะ แต่อันนี้ก็เปลี่ยนได้ เพราะเหมือนว่าเขามีแผ่นที่เหลือจากลูกค้าคนก่อนที่เปลี่ยนยกเซต (แต่ปลอกเขาให้เราไม่ได้เพราะจะเอาไปให้ลูกค้าคนนั้น (งง) )  ไป ๆ มาๆ แลดูเรื่องมากมีปัญหาเหมือนกันครับ ทำออกมาน่าจะให้ดี ๆ หน่อย ไม่รู้ว่าตุ๊กตาไม้ออกมาจะมีปัญหาอีกหรือเปล่า

แก้ไขเมื่อ 06 เม.ย. 51 21:17:06

จากคุณ : Philosopher_BG - [ วันจักรี 21:00:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom