Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอความกรุณาช่วยสปอยล์ "ลองของ"

คือว่าได้อ่านในพันทิปแล้วเห็นหลายคนบอกว่าเป็นหนังไทยที่สนุก แล้วได้อ่านหลายกระทู้ที่มีสปอยล์ แต่ก็ปะติดปะต่อเรื่องไม่ค่อยได้  เลยอยากจะรู้เรื่องแบบ "ละเอียดๆ" ทั้งภาค1 และ ภาค2 เลย
    ยังไงก็ไม่ดูเองแน่นอน ไม่่ใช่ไม่อุดหนุนหนังไทยนะคะ
    แต่กลัวผีค่ะ  ดูหนังผีไม่ได้จริงๆ มันติดตา
    เรื่องผีเรื่องสุดท้าย ที่ดูคือ "ผีสามบาท" ซึ่งโดนเพื่อนหลอกไปดู แต่ไปถามใครๆก็บอกไม่เห็นน่ากลัวเลย แต่สำหรับเราแล้วมันติดตาไปเป็นเดือนเลย  เลยไม่กล้าดูหนังผีอีก
    สงสัยจะเป็นโรคจิต กลัวแต่อยากรู้ค่ะ ชอบสรรหาเรื่องผีมาอ่าน แต่ไม่กล้าดู
    ยังไง ถ้าเพื่อนๆว่าง ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Kpia - [ วันเนา (14) 14:51:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom