Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

TVB NEWS : เก็บตกข่าวบันเทิงเริงใจ # 20 Kenix kwok กับผมบ๊อบเทสุดเก๋ / หลินฟง story/ เซียวเหล่งนึ่ง

สวัสดีครับ ผมหลินฟง สนใจเรื่องราวความเป็นตัวผม จิ้มไปเลยคับ
    http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=lamfungpavilion&month=01-05-2008&group=2&gblog=3

หนุ่มฟงได้เป็นพรีเซ็นเตอร์นาฬิกา Borel  งานนี้ค่าตัวมิใช่จิ๊บ ๆ  อันว่า 7 หลักค่ะ  เจ้าตัวก็พอใจมาก และ sponsor ยังให้ฟงเลือกเรือนไหนก็ได้ที่ชอบ  นักข่าวเริ่มคลุกวงในถามว่า คุณจะใส่นาฬิกาแบบคู่รักหรือเปล่า ? ฟงตอบว่าไม่เคยใส่ และไม่มีโอกาสที่จะทำอย่างนั้น   นักข่าวแนะนำว่าคุณก็ให้ลินดาใส่อีกเรือนนึง ...ฟงถามนักข่าวว่า ทำไมต้องให้ลินด้วย  นักข่าวโต้ว่า "ก็คุณตามจีบเธออยู่"  ฟงโต้ทันควันว่า "คุณบ้าหรือเปล่าเนี่ย" ?  (555+ ว่านักข่าวประมาณนี้)  จบข่าว เดี๋ยวเอานาฬิกาฟาดปาก

จากคุณ : ข้าน้อยคาราวะ - [ 3 พ.ค. 51 10:55:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom