Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ดูรายการ X-Man เมื่อวานทำให้ผมหลงรักผู้หญิงคนนึงเข้าเต็มเปาครับ!!!!

เธอคนนั้นชื่อว่า Lee Jin ครับ ผมชอบที่รอยยิ้มของเธอมากๆ แม้ว่าเธอจะเต้นแข็งๆ หรือโดนแซวว่าเป็นโรโบค็อปบ้าง แต่ ท่า Wave ของเธอกระชากใจผมสุดๆ ครับ อิอิ

ฉะนั้นแล้ว อยากให้พี่น้องทุกท่านช่วยโพสรายละเอียด Profile ของเธอ รวมถึงรูปภาพด้วยครับ กระหน่ำมาเยอะๆ ครับ จะเป็นพระคุณมากๆครับ

สุดท้าย ขอรัก Lee Jin ตลอดไปครับผม

อิอิอิ

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 51 21:44:09

จากคุณ : D-2 - [ 4 พ.ค. 51 21:43:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom