Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ดูผีจ้างหนังแล้ว งง ครับ ช่วยที

พึ่งมีโอกาสได้ชมเมื่อคืน มีข้อสงสัยนิดนึงครับ

1. หมอยุทธ หายเข้าไปในฟิล์มใช่หรือไม่ และเข้าไปได้อย่างไร
    2. นางเอก (ตอง) ไปแก้ข้อความอะไร ในจดหมาย ที่หลอกให้หมอไปตาย(จดหมายที่เป็นกระดาษหนังสือพิมพ์แล้วมีลายมือเขียนไว้ ประมาณว่า เอ็งอย่าลองดี) แล้วนางเอกรู้ได้อย่างไรว่า ถ้าหมอไปดูหนังที่คำชะโนดแล้วจะไม่ได้กลับมา แล้วเก็บเสื้อผ้าหนีไว้ก่อนทำไม ??
    3. ทำไมผีที่ออกมาดูหนังจึงเป็นนักข่าว มีกล้องมาถ่ายรูปทุกคน
    4. นักข่าวที่มากับหมอโดนดูดไปในฟิล์มด้วยใช่มั๊ยครับ
    5. สรุปใครที่ดูฟิล์มเรื่องนี้จะเห็นผี นอกจากจะกำพระองค์นั้นไว้จึงจะปลอดภัยใช่มั๊ย
    6. ตอง ตายในห้องน้ำที่โดนขัง แล้วมาหลอกนะโมตอนจบเพื่ออะไร เอิ้ววว

ขอบคุณครับ

ป.ล.กรุณาอย่าบอกว่า งั้นเอ็งกลับไปดูใหม่อีกรอบนะครับ ดูยังไงผมก็ไม่เข้าใจ เลยรบกวนมาช่วยตอบทีน่ะครับ

จากคุณ : Robbie77 - [ 10 พ.ค. 51 17:02:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom