Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ ชอบ ปู อนุวัฒน์ พระเอกเก่า ดารายัณ และตัวร้าย ใน ตราบสิ้นดินฟ้า ขอถามละคร เรื่องเก่า ๆ ที่เคยแสดงค่ะ ++

ดู ตราบสิ้นดินฟ้า แล้วชอบค่ะ โดยเฉพาะบทของคุณปู ร้าย เพราะรัก ค่ะ ขอถามย้อนไปละครเก่า ๆ ค่ะ  เคยดู ดารายัณ สมัยวัยรุ่นค่ะ แต่จำไม่ได้ว่า  

1. ดารายัณ ตอนหลัง พระเอก คือคุณปู อนุวัฒน์ จะต้องตายไปอยู่กับ ดารายัณ หรือเปล่าค่ะ หรือว่า ตอนท้าย ได้กับนางเอก(ในชีวิตจริง คุณ ขวัญฤดี)  

2. แก้วลืมคอน น้าเดี่ยว ได้มีคู่ไหมค่ะ

3. พิษกุหลาบ ไม่ได้ดู ค่ะ  อยากทราบว่า ในละคร คุณน้ำผึ้ง ที่เล่นบทคนโรคจิต ตอนหลัง เรื่องนี้ พยายามแย่งทุกอย่างจากคุณ สินจัย และได้แย่งคุณ ปู อนุวัฒน์ กับลูก หรือเปล่า

4. เรื่อง เงามรณะ ที่คุณปู เล่นเป็น ฉายา ตอนหลัง ตายหรือไม่ตายค่ะ  ไม่แน่ใจ ละครเก่ามาก  ๆ

5. เรื่อง เสือ ที่เล่นกับ เมธนี เล่นเป็นอะไรค่ะ ไม่ทันได้ดู เรื่องนี้ ค่ะ สนุกไหมค่ะ เรื่องนี้  

ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบนะคะ

จากคุณ : ก็ว่าจะไม่รัก - [ 15 พ.ค. 51 23:41:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom