Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

***!!! รายงานสด Coffee Prince อาทิตย์ที่ 18 พ.ค. !!!***>>>By LoveYooHome 1<<<{แตกประเด็นจาก A6615468}

เปิดร้านวันอาทิตย์ค่า วันนี้จะมีคนเข้าร้านมะเนี่ย -"-

ความเดิมตอนที่แล้ว ในที่สุดพระนางของเราก็ดีกันด้วย "เกาลัดสื่อรัก" เรียบร้อยแล้วค่ะ ^^

แต่ด้วยความเป็นฮันกยอลน่ะค่ะ ฮีก็แกล้งอึนชานต่อ แกล้งแหย่ว่าอึนชานจะรวบสองน่ะสิ

ไม่ได้รักตัวเองจริงๆ หรอก...นางเอกพอโดนแกล้งเข้าหน่อยก็ร้อนตัวค่ะ

ชีเลยปล่อยหมัดเด็ดอีกแล้ว "ฉันรักคุณ ฉันรักคุณนะ" บอกรักผู้ชายเค้าก่อน ไม่ทิ้งคอนเซ็ปต์อึนชาน...ที่เริ่มก่อน ทุกขั้นตอนจริงๆ 55555

หลังจากนี้ที่หลายๆ คนที่ดูแล้วบอกว่าน่าเบื่อ มันยืดๆ แต่เรากลับชอบแฮะ

เรากลับชอบความหวาน ความน่ารัก ความโรแมนติก ของฮันกยอลและอึนชานค่ะ ฮี่ๆๆๆๆๆ ^^'

วันนี้มาดูกันต่อค่ะ ว่าเรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไป หลังจากพวกเขาคบกันเป็นแฟนแบบชายหญิงเต็มตัว ^____^

เปิดด้วยสีหน้าตอนฮันกยอลโดนอึนชานบอกรัก แล้วฮันกยอลฮีก็ยอมไม่ได้สิค้า..เสียเหลี่ยมหมด

เลยสวนกลับว่า "จำไว้นะ...ฉันรักเธอมากกว่า" 5555555555

อึนชานก็เลยใจเต้นแรง ตึ้ก ตึ้ก ตึ้ก หน้าตาดีใจสุดฤทธิ์

เข่าอ่อน ต้องนอนลงทั้งคู่ค่ะ 555555

จากคุณ : Damajene - [ 18 พ.ค. 51 08:52:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom