Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ บ้า(น) ลีจุนกิ # 16 @@ อิลจิเม เริ่มตอนแรกวันนี้ช่อง SBS{แตกประเด็นจาก A6617117}

ความคิดเห็นที่ 164

อิชั้นแนะนำลิ้งของ  maxnettv ค่ะ  สำหรับที่คนโลว์เทคและคอมโลว์โซออย่างเครื่องอิชั้น(เข้าไปดูลิ้งที่บ้านจุนกิไทยแฟมมิลี่เอาเองค่ะ)

สำหรับดูองค์ชายโดยไม่ติดตั้งโปรแกรมค่ะ

กระตุกบ้างเป็นค้างคาว  ทนๆเอาหน่อยค่ะ

ขอบคุณ  final_distanze@จุนกิไทยแฟมิลี่  สำหรับลิ้งค์ค่ะ  _/\_

ความจริงเค้าแนะนำไว้เยอะกว่านี้  แต่อิป้าเปิดได้อันเดียวค่ะ.....T_TT

ลองเข้าไปดูกันนะคะสำหรับคนที่ยังไม่รู้ว่าจะดูยังไง  หวังว่ายังไม่สายเกินไปนะคะ

ทางไปบ้านจุนกิไทยแฟมิลี่ค่ะ...  ^^

http://junkifamily.30.forumer.com/index.php?showtopic=856

ปล.  ขอแก้ไข  แฮปลิ้งค์เค้ามาแปะไม่ดี  ไม่ควรมีในเบญจกัลยญานีอย่างเราๆค่ะ

เข้าไปดู  ไปขอบคุณคนหาลิ้งค์กันนเองนะคะ  ^^

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 51 16:22:35

จากคุณ : สบู่ตราลูกไก่ - [ 21 พ.ค. 51 16:15:21 ]

จากคุณ : แม่ปลาช่อน - [ 21 พ.ค. 51 19:11:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom