Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตอนนี้ใครกะลังตกอยู่ใน ภวังค์ "Coffee Prince No.1" แบบถอนตัวไม่ขึ้นบ้างครับ มาแสดงตัวโหน่ยยยยยยยยยยย

*~อยากจะขอมือเธอให้ฉันจับไว้ได้ไหม จะไม่ยอมให้อะไรแยกเราไกลห่าง และจะทำทุกทางให้ทุกลมหายใจได้มีกัน~*

แบบมะก่อนเพื่อนมานเคยซื้อแบบแผ่นซับมาดูนานมวกแล้ว

มานก้อบอกเรื่องนี้สนุก มวก มวก ผมก้อแบบ เฉย เฉย

แต่พอช่อง 7 เอามาฉายนะ ก้อดูมานเรื่อยๆ ( ถ้าตื่นทัน )

หลังจากนั้นมีลางตะหงิดๆว่า AMIGO ต้องคว้าลิขสิทธิ์ไปได้เป็นแน่แท้ เลยเข้าไปเว็บ อามีโก้สตูดิโอ
    ปรากฏว่ามาแล้วจริงๆ แบบ need DVD มวก มวก

กะว่าจะซื้อให้ได้ สุดท้ายก้อได้สมใจอยากไปถอยมาจาก
    Boomerang@HaadYaii

ณ วันนี้ ก้อดูมาเถิงแผ่น 7 และ ไม่อยากดูให้จบเลย กัวจะทำใจไม่ได้ ถ้าไม่มีไรให้ดู อิอิ~*

จาบอกว่าตอนที่รักกันเส้า! มวก มวก ผมร้องไห้ไม่หยุดเลย
    รักแท้มานค่อดทรมานเหลือคณานับ

ฮันกยอล Xays : ถึงเทอร์จาเปนผุ้ชายหรือมนุษย์ต่างดาว ชั้นก้อจารักเทอร์....ไม่หวายแร้นนนนนนน!!!!!!!!

ประโยคนี้ จี๊ดดดด~* หัวใจผมมากมาย พระเอกน่ารักค่อด ค่อด เชื่อแล้วว่า เนื้อเรื่องของซีรี่ย์เกาหลี สามารถทำให้นักแสดงที่เราเคยมองว่าไม่หล่อ ไม่น่ารัก หล่อน่ารักขึ้นมาได้ทันตา อิอิ

สุดท้ายแต่ไม่ท้ายสุด จะถาม กูรู เจ้าชายกาแฟครับว่า
    พอดีผมไปซื้อแผ่น Soundtrack แผ่นแท้ ของเรื่องเน้มา
    แล้วสงกาสัยว่าเพลง White Love Story มานมีกี่เวอร์ชั่นกันแน่
    ไม่นับเวอร์ชั่นไทยนะ เพราะผมเหมือนจะได้ยินแว่บ แว่บ
    ในเรื่องเหมือนกับจามีเวอร์ชั่นผู้ชายร้อง แต่ในแผ่นเป็นเวอร์ชั่น
    ญ ร้อง(ซึ่งผมก้อชอบ มวก มวก ตอนนี้ตั้งเป็นเสียงเรียกเข้าด้วย) แต่อีกใจก้ออยากฟังเวอร์ืชั่น ช ด้วย ตกลงมานมีป่าวฮะเวอร์ชั่น ช ร้อง

ปล.เห็นเว็บบ้านไร่ บอกมีแผ่น Special ด้วยคือไรอ่าส์ ใครทราบ detailz ช่วยเล่าด่วนคร้าบบบบบบบบ..........

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 51 14:15:36

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 51 14:15:08

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 51 13:51:21

จากคุณ : Full-man - [ 25 พ.ค. 51 13:49:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom