Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ดาวเปื้อนดิน]คิดเล่นๆถ้า เอื้อมดาว นิสัยแบบ วาดจันทร์ คุณคิดว่า รินลดา จะเจออะไรบ้าง จะเอาวาดจันทร์ อยู่หมัดหรือเปล่า ?

เพราะวาดจันทร์ชีอารมณ์ร้ายตลอดเวลา วีนตลอด ไม่พอใจอะไรก็กรี๊ดๆ 555
    คุณคิดว่าถ้ายัยรินลดาเจอแม่วาดจันทร์จะเกิดอะไรขึ้น?
    ส่วนตัวอิชั้นคิดว่ารินลดาร้ายขนาดนี้คงโดนยัยวาดจันร์ฆ่าตายไปแล้วแน่ๆค่ะ ชีคงจะไม่ได้ลอยหน้าลอยตาแอ๊บแบ้วได้นานขนาดนี้หรอก อิอิอิ

คืนนี้ติดตาม ดาวเปื้อนดิน ต่อนะคะกำลังมันส์ ขอถามนิดนึงค่ะ
    หลังจากนี้เอื้อมดาวจะร้ายมากขึ้นใช่ไหมคะ? เวลาที่นุ่นกับชมพู่เข้าฉากกันมันส์มากค่ะ สวยเริ่ดร้ายทั้งคู่ อิชั้นปลื้มมากกกกค่ะ...จบ

จากคุณ : โคจุนฮี - [ 25 พ.ค. 51 14:24:17 A:124.120.9.17 X: TicketID:172041 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom