Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอ่ออออ เอ่อ ต่าย ชุติมา (ซีชันเช้ง) ในเรื่องรักต้องซ่อม ทำไมหัวเธอช่าง

หลายสีเหลือเกิน
    เปิดดูรักต้องซ่อม ตอนนี้ได้เลย

ตอนก่อนหน้าก็ น้ำเงิน
    ก่อนหน้านั้นอีกก็ สีขาว
    มาวันนี้ สีชมพู มิล่ายังอายอ่ะเอ๊า

เอ่อ ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นกับเธอ
    ผมสีธรรมดาอย่างโฆษณาขนมซักอันก็น่ารักดีหรอก
    แต่ผมสีประหลาดๆแบบนี้ ความน่ารักลดลงเย๊อะ
    ผมจริงรึเปล่าเนี่ย หรือว่าใส่วิกคะ
    (แต่น่าจะผมจริงน่ะ เพราะตอนที่ผมขาวในละคร ไปออกรายการอื่นก็สีนั้น)

แอบเสียดายความน่ารัก ตอนนี้กลายเป็นสายไหมติดหัว ซะอย่างนั้น

จากคุณ : < Nuttz-NT_SerapH > - [ 25 พ.ค. 51 16:19:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom