Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เมื่อคืนนี้ดูตี 10 แล้วอยากจะบอกว่าตกหลุมรักคุณหนามเตย ลาบไก่ใส่ตับหมูเข้าเต็ม ๆ

วันนี้ผมอยู่ที่ทำงานฮะ ปกติต้องเข้าเวรตอนดึก ๆ กับเพื่อนในทีมอีก กำลังนั่งคุยกับพวกเพื่อนว่าคืนนี้งานไม่ค่อยจะเข้าพวกเราจะหาอะไรทำกันดี ตอนแรกกะจะนั่งเล่นเกมส์ แต่พอดีพี่อีกคนที่ชอบอ่านพันทิปบอกว่าคืนนี้จะมีคนในพันทิปไปออกตี 10 ด้วย พวกผมก็เลยรีบมานั่งดูกัน เห็นบอกว่าจะมาเล่าเรื่องผีด้วย ยิ่งดีใหญ่เลย เพราะช่วงนี้รายการทีวีไม่ค่อยได้เล่าเรื่องผีนะฮะ
    พอเปิดรายการตีสิบมาปุ๊บ โอ้ววว แม่เจ้า ทำไมคนเล่าเรื่องผีถึงได้สวยน่ารักซะขนาดนี้ ผมกับเพื่อน ๆ นั่งตาเคลิ้มกันไปหมดเลยครับ น่ารักมากกกกกกกกก เสียงหวานมากเลย
    ตอนนี้บอกตรง ๆ ว่า ตกหลุมรักคุณหนามเตย ลาบไก่ใส่ตับหมูเต็มประตูแล้วครับ เลยอยากจะถามว่าคุณหนามเตยลาบไก่ใส่ตับหมูเค้าเขียนกระทู้อะไรอยู่ที่ไหนเหรอครับจะได้ตามไปอ่านได้ถูก แล้วมีใครทราบประวัติของคุณหนามเตยลาบไก่ใส่ตับหมูบ้างนาทีนี้อยากรู้จักสุด ๆ ๆ
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยคร๊าบบบบบบบบ

จากคุณ : ขอสมัครเป็นแฟนคลับคุณหนามเตย - [ 28 พ.ค. 51 04:25:35 A:124.120.183.145 X: TicketID:174450 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom