Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

108#AkaNishi JiN~~KAT-TUN~~ New Album QUEEN OF PIRATES + วันรับ Single DUES Solo Jin Ka!!{แตกประเด็นจาก A6633273}

วันนี้รับหน้าที่เปิดบ้านค้า......(อู้มานานเหอๆ)  ช่วงนี้เงียบๆ  เปิดรออัลบั้ม QUEEN OF PIRATES  อิอิ

ก่อนอื่นแจ้งข่าวก่อนเลยดีกว่า อิอิ

- ตอนนี้ซิง DUES solo Jin เดินทางมาถึงแล้วเรียบร้อยนะค้า  คนไหนที่ให้ส่งให้ก็รอรับได้เลยค่ะ อิอิ

ส่วนใครที่ไปรับเองก็ไปได้วันเสาร์ที่ 31 นี้นะค่ะ  สถานที่ร้านดันกิ้นสยามชั้น 2 เวลาบ่ายโมงค่ะ

ส่วนใครที่ไม่ได้สั่งก้ไปแจมกันได้นะค่ะ  อิอิ  จะได้นั่งเม้าส์กันได้ค่ะ

ละคนที่ไม่สามารถไปรับวันนั้นได้ก็แจ้งมาได้นะค่ะ  แล้วเจอกันค่ะ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ค. 51 00:16:33

จากคุณ : cddee - [ 28 พ.ค. 51 23:56:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom