Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอหนัง ชวนแหวะ แนว โหด หน่อย ครับ ดูแนวนี้แล้วปลงดี

จากที่ได้ ดูหนัง ที่ไม่พลาดแนวนี้ก็ มีแค่ hostel กับ Saw เอง ครับ    อยากได้แนวนี้ เพิ่มอ่ะครับ จะไปหาดู

ไม่รู้นะเหมือนโรค จิต แต่ รู้สึกว่าดูแนว นี้แล้วปลงกับชีวิต ดี

ผมว่าแฟนแนวนี้คงเยอะครับ  ถ้าไงแนะนำหน่อยครับบบ ยิ่งเยอะยิ่งดี  รีวิว สั้นๆก็ดีครับ

จากคุณ : naknaknak - [ 29 พ.ค. 51 13:52:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom