Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอ่อ ขอฝากบทวิจารณ์ภาพยนตร์หน่อยครับ งานส่งวิชาโทภาคฟิล์มครับ

สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวเฉลิมไทยทุกท่าน

ไม่ได้แวะเวียนมาที่ห้องนี้นานแล้ว กระผม นักดูหนังแถว G (บ้าเกม) นักดูหนังสมัครเล่น มาขอรายงานตัวและขอความอนุเคราะห์จากพี่ๆ ผู้เชี่ยวชาญในศาสตร์จอเงินทุกท่าน เนื่องด้วยว่าตัวผมที่เรียนคณะนิเทศศาสตร์ ได้ลงวิชาของภาคภาพยนตร์เป็นวิชาโทไป และวิชาแรกที่เรียนคือ Film Critique น่ะครับ อาจารย์ท่านให้งานมาชิ้นหนึ่งคือ All About Lily Chou-Chou ผลงานของชุนจิ อิวาอิ ซึ่งโดยส่วนตัวชอบครับ หดหู่ เหงาลึก เศร้าล้ำ เลยเขียนเพื่อเป็นงานส่งด้วย แต่ก็อยากจะได้คำติชมจากทุกท่านด้วยน่ะครับ อย่างไรก็ ขอฝากด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

จากคุณ : บ้าเกม - [ 9 มิ.ย. 51 05:30:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom