CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[[กระทู้เบาสมอง]] มีใครซื้อยูนิฟเพราะ "จ๋าขอ" มั่งครับ

ซื้อครับ จ๋าขอ (8 คน)
      ซื้อค่ะ จ๋าขอ (3 คน)
      บ้าป่าว ไม่กินเว้ย (55 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 66 คน

12.12%
     4.55%
     83.33%

ตัวผมเห็นยูนิฟทีไรใจอ่อนทุกที จ๋าขออออ
    ซื้อแล้วรู้สึกเหมือนแฮปปี้ ประมาณว่า "จ่ะ ซื้อแล้วนะ จุ๊บๆ"

ให้สองช้อยส์นะครับ ซื้อครับ/ซื้อค่ะ ดูตามเพศหลักแล้วกัน

ปล. พิมพ์ไปก็วิตกไป ต่อจากนี้เวลาตั้งกระทู้ต้อง กำกับเพศแบบนี้เเล้วรึนี่

จากคุณ : Happy Member - [ 12 มิ.ย. 51 22:33:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom