Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

!!!***LoveYooHome***!!!>>>205<<< แฮปปี้.........เป็นบ้าๆๆๆ ฮือ ฮือ{แตกประเด็นจาก A6700243}

งานนี้เดี้ยนสับสนทางเพศมากคร่ะ ไม่รู้จะเอาไงกับชีวิตดีคะ

ทั้งกงจีซอลโดนหักอก  ทั้งแชมป์ช่อง 3 แอ๊ด เน็ทเวริค ไอ้จะว่าฮีหลงรักอิฉันก็ไม่ใช่

เดี้ยนสับสนมากคร่ะcry

ขอบคุณทุกท่านนะคร่ะ  ที่ให้กำลังใจอย่างล้นหลาม (จำไว้เลย)  

ทั้งบอกว่า ติดใจในสำนวนภาษาไทยของดิฉัน  บ้างก็บอกว่า เพราะชอบกงยู

(ชอบยูแล้วทำไมแอ๊ดแต่นังโลมาละcry)

ข้าวผัดไม่ต้องนะคะ เดี้ยนเอามาจากบ้าน

cr : yooko's blog
    sr : yoohouse

Baby YOO left a message last evening. He doesn't sound too happy..  Hope the friendly soccer match is still on.

English translation by Jasmine. Thank you dear..
    Check and edit by Angelie.
    Thank you yooko.

[Chinese translation: NaaL/yooko@PTT GongYoo]
    This article was posted in : [GONGYOO@PTT]

About autograph session.....
    08.06.12 20:29

I am not aware of this...

The weather is so hot, I am worried that friends will come all the way here (NaaL's comment: here means the autograph session). That's why I am leaving a message.

I am still not sure whether I will be participating in the Unit activities this Saturday...

The weather today is so weird...so crazily hot, but suddenly lightning and heavy rain comes, and the rain stopped again....The weather in Cheorwan changes so fast, just like someone...^^

Although I am a bit slow in reacting, just feel that the earth is turning weird...

Wish everyone has a sweet dream...Bye~

-----------------------------------------------------------------------------

เกี่ยวกับการแจกลายเซ็นต์

ผมไม่ทราบเกี่ยวกับเรื่องนี้
    อากาศร้อนมากๆ ผมกังวลเกี่ยวกับเพื่อนๆ ทุกคนที่จะมาที่นี่ (โน้ตจาก Naal ที่นี่ หมายถึง ที่ที่แจกลายเซ็นต์น่ะค่ะ)
    นี่ล่ะ ผมถึงได้มาทิ้งข้อความไว้.
    ผมไม่แน่ใจว่า ผมจะเข้าร่วมกิจกรรมของทางหน่วยได้ในวันเสาร์นี้ (อ้าววววว อย่านะแกรนังยู ฮือๆๆๆ )
    อากาศวันนี้แปลกๆ มันร้อนอย่างบ้า แต่จู่ๆ ฝนก็ตกหนัก แล้วฝนก็หยุด...
    อากาศใน Cheorwan เปลี่ยนรวดเร็ว เหมือนใครบางคน
    (กรี๊ดดดดดดดดดดดด ประโยคนี้หมายฟามว่าอะไรห๊านังยู กรี๊ดดดดด
    ยูเปรียบเทียบอากาศกับใจคนป่าว จิตใจรวนเร กรี๊ดดดดดดด...ใครทำอะไรกงจีชอลของช้านนนน กระซิกๆๆๆ )

ถึงแม้ว่าตอนนี้ผมจะมีปฏิกิริยาช้าๆ (คงหมายถึงว่า ไม่ร้อนรุ่มไม่เปลี่ยนแปลงไปตามอากาศน่ะค่ะ)
    แค่รู้สึกว่า โลกนี้หมุนแปลกๆ ดีเนอะ (กรี๊ดดดดดดดดด กงจีชอลเป็นอะไรอ่ะ แง้ๆๆๆ)

ขอให้ทุกคนนอนหลับฝันดีนะครับ...Bye~

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด เหมือนยูมันรู้สึกไม่ค่อยดีเลยค่ะ
    เป็นอะไรอ่ะ ใครหักอก? หรือเป็นอะไรห๊ากงจีชอล แง้ๆๆๆๆๆๆๆ เป็นห่วงนะเฟ้ยยยย

จากคุณ : แสนร้ๅย (Damajene)   - [ 13 มิ.ย. 51 10:07:39 ]

เอ่อ หัวทู้  208 นะคะทุกท่าน

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 51 15:11:08

จากคุณ : โลมาสีดำ - [ 13 มิ.ย. 51 11:26:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom