Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

!!!***LoveYooHome***!!!>>>205<<< แฮปปี้.........เป็นบ้าๆๆๆ ชะนีไม่เต็มบาท{แตกประเด็นจาก A6701264}

วุ้ยใจหายใจคว่ำ คิดว่า กงจีชอลอกหักที่ไหนได้ หล่ออย่างงี้ไม่มีวันอกหักคะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด

น้องคนนั้น ไม่ได้หักอกพี่ยู เดี้ยนเข้าใจผิดcry ขอโทษน้องคนนั้นด้วยค่า ๆๆๆๆ (น้องคนไหนอย่าถาม ข่าววงในเท่านั้นถึงจะรู้ได้)

Translation from Korean to Thai by me_ooh @ LoveYooHome

หัวข้อ "พูดถึงการแจกลายเซ็นต์"

ผมไม่รู้ว่ามันเป็นงานอะไรครับ..- -;

ผมรู้สึกร้อนขึ้นมาโดยไม่มีเหตุผล (ประมาณว่าน่าจะอารมณ์เสียเลยนะคะ) กับคำพูดของคนที่ได้รับมา (ได้ยิน)

สุดสัปดาห์นี้ ผมต้องไปร่วมงานทหารที่จัดขึ้น แต่ไม่สามารถ เปลี่ยน พูด หรือตัดสินใจได้
    (อันนี้ไม่แน่ว่าจะได้ลงเตะรึป่าว หวังว่าคงมีส่วนร่วมสักอย่างนะนังยู ชั้นอยากเจอแกรรรร)

วันนี้อากาศแปลกนะ ร้อนจนดูเหมือนจะเป็นบ้า ทันใดนั้น ก็ดูเหมือนฝนจะตกแต่ก็ไม่ตก
    อากาศที่ชอลวอนค่อนข้างรุนแรงและประหลาดมาก ก็เหมือนกับ คนเราอ่ะน่ะ ^^ (ใครๆ นังยู ช่วยระบุ กรี๊ดดด)

เราก็คงต้องอดทนกับความรุนแรงนั้น (หมายถึงอากาศ และ คน อะค่ะ)

ขอให้ทุกคนฝันดีนะครับ  อันยอง~

ละอายใจมากคะ อิฉันแตกทู้ผิดมา  2 ทู้แล้วคะ  205  อยู่สองครั้ง ทู้นี้ต้อง  209 นะคะทุกท่าน อายชิหาย

cry ขออภัยล้านครั้ง

แก้ไขเมื่อ 13 มิ.ย. 51 16:41:25

จากคุณ : โลมาสีดำ - [ 13 มิ.ย. 51 16:35:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom