Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

True Vision มันจะเกินไปแล้วนะ ขอบ่นอีกกระทู้ค่ะ

เห็นบ่นกันมาเยอะเลย แต่ก็ขอเปลืองพื้นที่อีกซักกระทู้นะคะ
    รับไม่ได้จริงๆเลย
    Ture vision ฉายโฆษณาคั่นกลางรายการแบบนี้
    ไม่รู้จะเสียค่าสมาชิกทำไมค่ะ
    เมื่อวานดู women's murder club อยู่ เจอโฆษณา งงเลยค่ะ แถมฉายโฆษณาบ่อยมาก series 1 เรื่องเจอโฆษณาไป 4-5 ครั้ง
    แถมคั่นแบบไม่ดูตาม้าตาเรือเลย น่าเกลียดที่สุด
    ว่าจะดู How I met your mother ต่อ หมดอารมณ์เลยค่ะ ไม่ดงไม่ดูมันแล้ว

ลำพังไอ้ jojo ซัง , AF อะไรก็เบื่อจะแย่ นี่ยังมายัดเยียดแบบนี้อีก โกร๊ธ โกรธ

เราจะมีมาตรการไหนจัดการกับ ทุย วิชันได้มั๊ยคะ
    เช่นฟ้อง สคบ.ไรเงี้ย ถ้าไม่ได้ยกเลิกดีกว่า เอาเปรียบกันมากไปค่ะ

จากคุณ : NoKKo@InLovE - [ 19 มิ.ย. 51 10:55:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom