Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

KATORI SHINGO #013 Black Hole Oh Yeah!!!{แตกประเด็นจาก A6714831}

บ้านหลังที่13แล้ว หุหุ

บ้านหลังที่แล้วดันตั้งเป็น 0112ซะได้ เป็นไปได้ไง? เปิดมาร้อยกว่าบ้าน เว่อจริงๆ

แต่ครานี้ข้าพเจ้ามิพลาดแล้วขอรับ

เลข13 มันคือเลขลัคกี้ใช่ไม๊เอ่ย? หึหึหึ
    ไหนๆก็ไหนๆ ก็เลยอยากลองดีครับ...

แซวชินโงเอามันส์ black hole โอ้เย้ 5555555555

จริงๆชื่อนี้น่าจะตั้งตอนบ้านหลังที่8เนาะ แบบว่าเลขแปดมันมีความหมายในเชิงไม่มีสิ้นสุด
    ประหนึ่งปากคุณคาโทริที่ไร้ก้นบึ้ง โอ้ววววว (หัวใจ)

อื้มมมม เอาไงต่อดี? นิเป็นพวกขี้อาย แล้วก็เรียบร้อยเกินไปครับ
    ก็เลยพูดไม่เก่ง พิมพ์ก็ไม่เก่ง ยังไงก็ทนๆอ่านหน่อยนะครับ คริคริคริ

เอาล่ะ.. มาเอนจอยอีทติ้งชินโง เอ๊ย เอนจอยไปกับชินโงกันเถอะ เย๊เยเย่

IKUSE!!!

จากคุณ : ninoshingo - [ 25 มิ.ย. 51 21:12:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom