Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กบว.

อยากเห็นหน้าเนอะ   เมื่อคืน ช่อง 7 บิ๊กซีนีม่า  ใครดูบ้างป่าว หนุกดีนะฮะ  แต่เซ็งจัง เมื่อไหร่ เมืองไทยจะเป็นปกตินะ  ผมว่าแค่ดูดบุหรี่ มันจำเป็นต้องเบลอด้วยหรอ   ถ้าจำไม่ผิด เด็ก ผมก็ดูปกตินะ ทั้งหนัง ละครในทีวี  ไม่เห็นจะมีใครไปทำตามเลยนี่ฮะ หรือป่าวหรือผมคิดไปคนเดียว   อย่างดูดบุหรี่นี่ถามจริง ดูหนังแล้วดูดตามกันหรอฮะ  ผมคนนึงละไม่นะ  มันไม่มีอิทธิพล หรอก  แต่มันทำให้หนังสนุกน้อยลงอะ    เซ็งมั่กๆๆ    อย่างหนังโรง ก็อ่านข่าวเจ๊เบียบ แกออกมาโวยอีกละ  ว่า หนังเรื่อง  Wanted มีฉากร่วมเพศ เยอะ  ไอ้ผมนึกออกแค่ ฉากเดียวเองนะ  เจ๊แกบอกว่ามี 3 ฉาก  งง จังหรือว่าแกเนี่ย ดูหนังจะคอยแต่จับผิดเรื่องอย่างว่า วะเนี่ย   ทำไมไม่ปล่อยอารมณ์ตามหนัง แล้วดูไปเฉยๆ เนอะ     สรุปเนี่ย ผมนะอยากให้มีเวปที่เกี่ยวกับคนทำการตัดต่อหนัง หรือ เซ็นเซอร์  กบว. ไรพวกนี้อะ   อยากรู้จักจัง  ...................แค่มาบ่น นะฮะ  อย่าว่ากันเลยนะ  เซ็งๆ  เซ็งคนในโรงก็พอเพียงแล้วละฮะ  อย่าให้ต้องมาเซ็งที่เนื้อเรื่องหนังที่ถูกตัดไปอีกเลยฮะ

จากคุณ : juniji - [ 30 มิ.ย. 51 00:02:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom