Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

117#AkaNishi JiN~~KAT-TUN~~Birthday Wishes for YOU (4th July)ตามเวลาประเทศญี่ปุ่น{แตกประเด็นจาก A6758767}

พลุ Happy Birthday 24 th Akanishi Jin (4th July) พลุ

เนื่องในวันเกิดอายุครบ 2 รอบ 24 ปีของจิน  บ้านจิน พันทิปจึงได้ทำ Project Messages Fanclub To Johnny's Entertainment For Akanishi Jin ขึ้นมา เพื่อรวบรวมคำอวยพรของแฟนๆชาวไทยส่งผ่านทาง Johnny's Entertainment ไปให้จิน เราไม่ทราบว่าทั้งหมดที่เราทำจะส่งไปถึงหรือไม่ จะมีใครสนใจหรือเปล่า หรือแม้แต่จินเองจะรับรู้ไหม แต่นี่เป็นสิ่งที่เราสามารถทำและแสดงออกได้ว่าที่ประเทศไทยยังมีแฟนๆอยู่ถึงจะจำนวนไม่มากแต่ก็พร้อมที่จะสนับสนุนจินต่อไป

การดำเนินงาน ทางทีมงานได้จัดส่ง จดหมาย เมื่อวันที่ 1 ก.ค. 51  โดยทำการรวบรวมจนถึงเวลาที่จัดทำจดหมาย รวมทั้งสิ้น 185 ข้อความ

Special Thanks
    ขอบคุณ น้องนัท และ น้องakanishi no kanojou(ผู้หญิงของจิน) ที่มาช่วยพี่ๆแปลจดหมายจากภาษาไทยเป็นภาษาญี่ปุ่น
    ขอบคุณ นู๋บอล [D]iffind[O] (คุณน้องของป้าเอง) เจ้าของล็อกอินตัวจริงที่ทำ OPV Birthday Wishes for YOU
    ขอบคุณ พันทิปดอทคอม ที่ทำให้เรามีบ้านหลังน้อยๆนี้ไว้วิ่งเล่น
    ขอบคุณ เว็บบอร์ดทุกๆแห่งที่ให้ทีมงานได้ไปประกาศโปรเจคท์นี้
    ขอบคุณ แฟนจินและแฟนคัตตุนทุกคน
    ขอบคุณ ข้อความทุกข้อความที่ทำให้โปรเจคท์นี้สำเร็จขึ้นมาได้
    ขอบคุณ สาวๆบ้านจิน รวมไปถึงสาวข้างๆบ้านทุกหลัง ณ พันทิป ที่ช่วยกันแบ่งปันความสนุกสนานในบ้านหลังเล็กๆนี้
    ขอบคุณ ทีมงานแม่ยกหื่นทุกท่านที่แบ่งหน้าที่กันทำ ถึงแม้ทำไปทำมา แต่ละคนจะรู้สึกเมาจินกันไปเป็นแถบๆ แต่ก็ไม่ย่อท้อที่จะทำ พร้อมจะเมามัวและมอมเมากันต่อไป
    ขอบคุณ ครอบครับอาคานิชิ ที่ทำให้มีจินจนถึงทุกวันนี้
    สุดท้าย คนสำคัญ ขอบคุณ Akanishi Jin คนที่ทำให้พวกเราได้มารวมกันอยู่ที่ตรงนี้ ขอบคุณมากๆค่ะ

กระดิ่งและนี่คือจดหมายที่เราได้จัดส่งไปให้นะคะ ส่วนของจดหมายจะแบ่งออกเป็นภาษาญี่ปุ่นและภาษาอังกฤษ และอีกหน้าจะเป็นหน้าแรกของเว็บ http://www.ajfcthailand.co.cc/ ค่ะกระดิ่ง

จากคุณ : [D]iffind[O] - [ 3 ก.ค. 51 22:00:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom