Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แฟชั่นพรมแดง สยามดารา สตาร์ อวอร์ด ใครเกิดใครตายที่นี่ที่เดียว!!!

..............แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยย์!!! ก่อนอื่นชั้นจะขอแก้ข่าวอย่างแร๊งงเลยนะยะว่าที่พี่โดมเลิกกะสาวพลอยน่ะชั้นมิได้เป็นมือที่สามนะยะ(ฟังไว้นะค่ะเคนขา อย่าเข้าใจเมียผิด -_-" ) แต่โดมเค้ามาเกาะแกะเมาะแมะกับชั้นเองย่ะ ชั้นก็บอกปัดไปตลอดว่าชั้นมีพี่เคนแล้วๆๆ -_-" นี่ล่ะค่ะกรรมของคนสวย! แค่นี้ล่ะย่ะที่ชั้นอยากบอก!! แต่นั่นไม่ใช่ประเด็น!!!

..............เพราะประเด็นในวันนี้ก็คือสยามดารา หนังสือพิมพ์บันเทิงสุดฮอตรายวันเค้าจัดงานใหญ่ค่ะคุณขา มีการมอบรางวงรางวัลกันให้วุ่นวายไปหมด! เรียกได้ว่าเป็นงานที่รวมดาราไว้คับคั่งเลยทีเดียว แต่!! ชั้นจะไม่ปล่อยให้ชะนีเก้งกวางบนพรมแดงเล็ดรอดสายตาอันแหลมคมของชั้นได้นะยะ

.............เกณฑ์การให้รางวัลของชั้นก็คงเส้นคงวามากมายย่ะ -_-' เพราะสวยมากกชั้นก็ตบให้10/10 สวยน้อยหรือง่อยจนชั้นปวดตับชั้นอาจจะสาปแช่งพร้อมติดลบให้เลยนะยะ หรือนางไหนที่งามมากแต่ชั้นไม่ต้องชะตาราหูไม่อมกันชั้นไม่ให้เลยซักคะแนนก็มีย่ะ!!

ป.ล. พวกหร่อนๆๆๆ เข้ามาอ่านแล้วก็กดโหวตกันคนละ *จึ๊ก* แรงๆเลยนะยะชั้นชอบแรงๆ -_-' เผื่อชาวบ้านชาวช่องที่น้ำไฟเพิ่งต่อ เค้าจะได้เข้ามาร่วมดวกส์กับพวกเราในทู้นี้นานๆย่ะ เกิดเป็นคนสวย พวกหร่อนๆๆ ต้องหัดมีจิตใจเผื่อแผ่นะยะ!!

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ค. 51 13:57:09

จากคุณ : หนูน้อยบนยอดเขาอันหนาวเหน็บ - [ 4 ก.ค. 51 13:46:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom