Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บอกถึงคนที่ยังไม่ได้ดู hancock ครับ มีดีไม่แพ้ฮีโร่ พันธ์ไหนๆครับ

ผมได้ดูแล้วหนังเรื่องนี้ มีฉากแอคชั่นและ สเปเชี่ยล เอฟ เฟ็ก ไม่แพ้เรื่องไหนๆ รับรองไม่หลับแน่นอน ที่สำคัญเนียนครับ เดี๋ยวนี้ คนจ้องจะมองหาหนังที่ตนเองคาดหวังครับ อยากดูฉากแอคชั่นเยอะๆ ซึ่งมันก็จำเจ และเป็นอะๆไรที่ตายตัวมากไปครับ แฮนคอค ดีมากๆในสายตาผม เพราะกล้าฉีกกฏตัวเองให้ไม่ซำกับคนอื่น แต่ฉากอลังการนั้นมีอยู่ในหนังครบ และไม่ขี้เหร่เลยครับ ผมเห็นบางคนวิจารณ์หนังเรื่องนี้ได้แย่มาก ผมไม่เห็นว่ามันแย่ตรงไหน ถ้ามันแย่เค้าไม่เอามาฉายหรอกครับ แนะนำให้ดูครับ
    คะแนนผมให้ รวมๆ 8.5/10 ครับ
    สำหรับ สเปเชี่ยลเอฟเฟ็ก 10ครับ ไม่เห็นข้อบกพร่องอะไรครับ อลังการดีครับ

ขอความกรุณาอย่าฟังคนอื่นพูดมากไปครับเดี๋ยวจิตตก แล้วคุณจะพลาดหนังดีดี

จากคุณ : akaza - [ 4 ก.ค. 51 23:38:34 A:118.173.147.88 X: TicketID:180315 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom