Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(Do u know?) มาทายกันว่าภาพเหล่านี้มาจากซีรีย์เรื่องอะไร#3

มาแล้วค่ะๆ คำเฉลยของเซ็ท2 และเกมส์ของเซ็ทที่3 รอบที่2มีคนเยอะเหมือนกันว่ายาก แต่ก็มีคนตอบถูกหมดทุกข้อเยอะเหมือนกันค่ะ...เอ๊ะ ยังไง??

วันนี้เรามาเล่นเซ็ทที่3กัน แต่ก่อนอื่นมาดูกติกา เฉลยและลำดับคะแนนก่อนค่ะ

กติกาการแข่งขัน---เวลาตอบคำถามให้PMหรือเมล์มาที่giggs_1836@hotmail.com เท่านั้นนะคะ อย่าตอบในนี้ เพื่อให้โอกาสคนอื่นเล่นด้วย

กรณีที่สมาชิกคนอื่นจะใบ้ กรุณาใบ้จริงๆนะคะ อย่าบอกคำตอบ เดี๋ยวจะเล่นไม่สนุก

เจ้าของกระทู้จะมาเฉลยและสรุปคะแนนในวันอังคารที่ 15 กรกฎาคม 2551 นะค้า

คิดว่าจะแข่งสัก 6 ครั้ง นะคะ
    ดังนั้น ย้ำอีกทีว่าอย่าตอบคำถามในนี้ และอย่าบอกคำตอบในนี้นะคะ

--ถ้าส่งคำตอบมาทางเมล์ ระบุชื่อlog-in มาด้วยนะค้า
    --คนที่พึ่งเข้ามาเล่น โดยที่ไม่ได้เล่นเซ้ทแรกก็ไม่เป็นไรค่ะ เล่นสนุกๆ จัดอันดับเฉยๆ ไม่มีของรางวัลให้(หุหุ)

เอ่อ แล้วรบกวนตอบแนบมาพร้อมคำตอบด้วยนะคะว่า ถ้าเจ้าของกระทู้จะแคปรูปจากภาพยนตร์ญี่ปุ่นมาถาม จะโอเคมั้ยคะ?...เอามติเอกฉันท์ค่ะ ไม่ต้องซีเรียส

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 51 12:10:41

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 51 11:53:50

จากคุณ : squidyying - [ 8 ก.ค. 51 11:48:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom