Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมสงสัยว่า ถือคมแฝกตีกันทำไม ทั้งๆที่พกปืน งง???

คือผมดูลครเรื่องคมแฝกแล้วก็เกิดอาการ เซ็งแล้วเบื่อละครของค่ายนี้เอามากๆ บทอ่อน ตัวละครก็โอเว่อร์แอ็คติ้ง และก็ขาดความสมเหตุสมผล จมปรักอยู่กับละครแอ็คชั่นแนวเดิมๆ ผมล่ะสงสัย ทั้งๆที่มีปืนอยู่ในตัวแท้ๆทำไม ถึงไม่เอามายิงให้มันตายๆไปล่ะครับไปรำคมแฝกตีกันทำไม ขาดความสมเหตุสมผล ถ้าคนจะมาอ้างแทน
    เช่นก็มันชื่อเรื่องคมแฝกก็ต้องใช้คมแฝก ก็ใช่ครับมันชื่อเรื่องคมแฝกจริง แต่ถ้างั้นจะพกปืนทำไม ถ้าจะทำก็ทำเป็นหนังย้อนยุคไปเลยดีกว่าสมเหตุสมผลกว่าอีก เพราะอาวุนี้นักเลงสมัยก่อนเค้าใช้กัน ค่ายละครนี้น่าจะไปหาหนังต่างประเทศที่บทมันดีๆดูบ้างนะครับ เห็นบทละครไม่พัฒนาสักที ส่วนเรื่องโอเว่อร์แอ็คติ้ง ผมเห็นจะมีอยู่ไม่กี่คน ที่แสดงซะเว่อร์ คนหนึ่งรู้สึกว่าจะเล่นเป็นคนขายยามั้ง จำไม่ได้เพราะไม่ได้ตั้งใจดู ทำไมต้องเล่นโอเว่อร์แอ็คติ้งขนาดนั้นครับ เว่อร์มากๆจนผมรำคาญ เฮ้อ เบื่อครับดูไปได้ ครึ่งชั่วโมง ก็ขอบาย ไม่ไหวทที่จะเครียต์

จากคุณ : อั้ม ติ่งเหลือม - [ 8 ก.ค. 51 22:24:12 A:125.25.31.213 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom