CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ฟังคลื่นใหม่ 98.5 Good Fm ช่วง Good show กันหรือยังครับ??

ชอบมาก โอ้ย!! ฮาสุดๆ เพี้ยนได้ใจ (1 คน)
      ฉยๆนะ ขำบ้าง ไม่ขำบ้าง (1 คน)
      ฝืดสุดๆ!! ทำมาทำไมเนี่ย เปลืองหัวคิดเปล่าๆนะ (3 คน)
      เอาน่า ให้กำลังใจนะ ทำไปก่อน ปรับตัวไปเรื่อยๆ อีกไม่นานคงเข้าที่เข้าทางกว่านี้แหละ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

14.29%
     14.29%
     42.86%
     28.57%

ลองออกความเห็นกันดูครับ แต่ว่าอย่าพูดถึงการเอา breez fm กลับมาเลยครับ มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว  โลกหมุนเปลี่ยนแปลงไปทุกวันครับ

จากคุณ : moviola - [ 9 ก.ค. 51 18:21:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom