Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ภาพจากละครบาดาลใจ กระทู้ 4{แตกประเด็นจาก A6805039}

เคราะห์หามยามซวยครับ เครื่อง PC ผมเดี้ยงเมื่อบ่ายกู้กลับคืนไม่ได้ ข้อมูลในไดร์ฟ C เลยอันตรธานหายไปหมด พร้อมกับการฟอร์แมต รูปที่ผมแคปไว้กว่า 7,000 รูปก็หายไปด้วย เศร้าครับ น้ำตาตกใน

แต่เผอิญโชคดีเมื่อเช้าผมเซฟรูปที่แคปไว้เมื่อคืน เอาลงไปทำนอกบ้าน (ไปใช้กะโน้ตบุ๊ค) เลยยังมีเหลือ (ไม่มากไม่มาย แค่ 6,300 รูปเอง ฮ่าๆ)

รูปที่หายไปคือรูปใหญ่ที่แคปจากดีวีดีนั่นแหละครับ ฉะนั้นวันนี้ต้องลงโปรแกรมใหม่กับ PC ก็เลยมาทำอะไรๆ ช้าไปหน่อย ขอโทษด้วยนะครับ

จากคุณ : รพินทร์ - [ วันเข้าพรรษา 21:02:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom