Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

10 หนังหฤโหดตลอดกาล...

เมื่อหนังเข้ามามีบทบาทกับสังคมในฐานะเครื่องสร้างความบันเทิง ราคาถูก เราสามารถมีอารมณ์ร่วมไปกับมันได้
    เมืองไทยเราก็กลายเป็น ตลาดอัน ยิ่งใหญ่ ของหนังหลากหลายประเภทที่มีทั้งต้อนรับและที่ไม่น่าต้อนรับ

หนึ่งในภาพยนตร์ประเภทหนึ่งที่คนส่วนใหญ่ต้องการดูคือหนังหฤโหด สยองขวัญ ฆ่ากันนั้นเองครับ
    ผมเชื่อว่าหลายคนต้องผ่านตาพบเห็นหนังแนวนี้ไม่มากก็ไม่น้อย แน่นอนมันเป็นหนังที่ผู้ปกครองร้องยี้ มากที่สุดด้วย
    “ลูกจะไปดูน่ะ มันไม่ดี”(ผมฉลาดพอฮะแม่) หรือหลายคนบอกว่า ไม่ชอบหนังเรื่องนี้แบนมันเถอะ(แต่เชื่อเถอะแฟนหนังประเภทนี้มีเยอะกว่าหนังแนวหวานอีกนะ)

และนี้คือ 10 หนังสุดยอดที่หลายคนบอกว่ามันทั้งโหด เหี้ยมที่สุด ตลอดกาล(ใครจิตไม่ดีอย่าอ่านนะครับ แนะนำ..........

ปล.เอามาจากsoccersuck ครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 51 11:58:55

จากคุณ : thekingkongto - [ 22 ก.ค. 51 11:56:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom