CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Pantip Drama Poll "YEAR2" ครั้งที่ 29 ประจำวันที่ 25 - 31 กรกฎาคม 2551 .. ช่อง 3 มาแรง ช่อง 7 สู้ต่อๆ

ละครเรื่อง ถึงร้ายก็รัก (40 คน)
      ละครเรื่อง เงาอโศก (25 คน)
      ละครเรื่อง คมแฝก (17 คน)
      ละครเรื่อง บาดาลใจ (115 คน)
      ละครเรื่อง ปมรัก รอยอดีต (8 คน)
      ละครเรื่อง ผู้การเรือเร่ (12 คน)
      ละครเรื่อง นารีสโมสร ปี2 (0 คน)
      ละครเรื่อง คุณหนูเทวดา (3 คน)
      ละครเรื่อง สุดแต่ใจจะไขว่คว้า (9 คน)
      ละครเรื่อง ศัตรูคู่ขวัญ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 232 คน

17.24%
     10.78%
     7.33%
     49.57%
     3.45%
     5.17%
     0.00%
     1.29%
     3.88%
     1.29%

ขอเชิญทุกๆท่านร่วมโหวดกับ poll นี้ได้เลยนะครับ เป็น poll ที่วัดผลของผู้ชมละครในรอบสัปดาห์ของคนในพันทิพ

->การนับผลโหวดยังคงกติกาเดิมอยู่ ดังนี้..
    1. โหวดที่ poll นับเป็น 1 โหวด / 2คะแนน
    2. โหวดโดยการโพสต์ข้อความที่ช่องแสดงความคิดเห็น (ไม่จำกัดเรื่อง) 1 เรื่อง / 1 คะแนน โดยที่ห้ามโพสต์เกิน 1 กระทู้ต่อ 1 คน
    3. สำหรับผู้ที่ใช้บัตรผ่านก็โหวดได้ตามสะดวกนะครับ โดยยึดข้อ 2 เป็นหลักด้วย..
    4. ชอบเรื่องไหนก็โหวดตามช่องทางที่สะดวกเลยนะครับ..

เริ่มนับ ผลโหวด Pantip Drama Poll ครั้งที่ 28 "YEAR2" เริ่มนับ
    อันดับที่ 1 ละครเรื่อง บาดาลใจ - 44.80% [คงที่]
    อันดับที่ 2 ละครเรื่อง ถึงร้ายก็รัก - 18.76% [up]
    อันดับที่ 3 ละครเรื่อง เงาอโศก - 13.84% [new]
    อันดับที่ 4 ละครเรื่อง คมแฝก - 10.20% [down]
    อันดับที่ 5 ละครเรื่อง ผู้การเรือเร่ - 5.46% [down]

The Most Popular Drama Vote Of 5th weeks
    >> ประจำวันที่ 16 พฤษภาคม - 19 มิถุนายน 2551 ละครเรื่อง ดาวเปื้อนดิน <<

.. Vote Pantip's Favorite Actresses(ละคร) #29 ..
    .......................LOADING !!!!!...........................

...V0te for Drama that  well done.. !!  and U like it..
    ชอบไหน โหวดเรื่องนั้นเล้ยย... ลุ้นละครยอดฮิตประจำปี!!!

***ข่าวแจ้งครับ***
    วอนขออย่าปั่นโหวดนะครับ เป็นแบบแฟนคลับอ่ะครับ ขอให้ดูที่ผลงานจริงๆๆ แฟนคลับจะทำให้ผลโหวดออกมาไม่เป็นที่น่าพอใจของใครๆหลายๆคนนะครับ ..

question ตอบทุกๆๆข้อความนะครับ question
    การนับคะแนนถ้ามีการโพสต์ข้อความถึงละครเรื่องนั้นซ้ำกันโดยบุคคลคนๆเดียวกัน จะทำให้คะแนนเป็น 0 ทันทีนะครับ คะแนนจะได้เกิดจากการแฟร์ที่สุดสำหรับโพลล์นี้ด้วยครับ..

จากคุณ : 3ankk - [ 24 ก.ค. 51 18:26:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom