Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โอ๊ย ไม่ไหวแล้วววววววว บาดาลจายยยยยยยยยยยยยย

ไม่ไหวแล้วค่าพ่อแม่พี่น้องงงงงงง แอบซุ่มตามอ่านกระทู้บาดาลใจอยู่ตั้งนาน วันนี้ทนไม่ไหวแล้วค่ะ เมื่อไหร่มันจะถึงพุธหน้าเนี่ยยยยยยยย จะลงแดงตายอยู่แล้ว ตั้งแต่ดูบาดาลใจมา คืนนี้สนุกและลุ้นสุด ๆ เลยค่ะ ไม่เคยดูละครเรื่องไหนแล้วอินจนนอนไม่หลับขนาดนี้เลยนะเนี่ย

ช่วงหลัง ๆ นี่ไม่ค่อยได้ดูละครซักเท่าไหร่ แต่ไม่รู้อะไรดลใจให้มาดูบาดาลใจซะได้ เป็นหนึ่งในละครแค่ไม่กี่เรื่องที่เราตามดูตั้งแต่ตอนแรกเลยนะคะ แล้วถ้าเราอินกับละครเรื่องไหนสุด ๆ เนี่ย จะตัดใจไม่ตามหาเรื่องย่อมาอ่านก่อนล่วงหน้าเลยค่ะ เลยทำให้ดูบาดาลใจได้แบบลุ้นระทึกสุด ๆ อย่างที่เป็นอยู่นี่แหละค่ะ

ชอบทุกอย่างในละครเรื่องนี้จริง ๆ แต่ที่ชอบมากที่สุดก็หนีไม่พ้นพระเอกค่ะ เคยดูละครอั้มมาบ้าง ถึงจะดูไม่ครบทุกเรื่องก็เถอะ จำเลยรักที่ฮิตกันทั้งบ้านทั้งเมืองเราก็ไม่ได้ดูซะงั้น แต่ไหงมาบ้าพี่ต้อจากบาดาลใจซะได้ก็ไม่รู้ เห็นอะไรเป็นหน้าพี่ต้อไปหมดแล้วตอนนี้ ขอชมอั้มจากใจจริงค่ะ สำหรับเรา อั้มเล่นเรื่องนี้ได้สุดยอดจริง ๆ ไม่เคยมองอั้มแบบจริง ๆ จัง ๆ จากละครเรื่องไหนซะที มาเข้าตาเราก็เรื่องนี้แหละค่ะ บอกไม่ถูก รู้แต่ว่าอั้มมีเสน่ห์มากกกกกกกกก (คงไม่ชมจนเว่อร์ไปใช่มั้ยคะ) สงสัยต้องไปตามหาละครเก่า ๆ ของอั้มมาดูบ้างซะแล้ว โดยเฉพาะจำเลยรัก

เฮ้อ พล่ามมาซะยืดยาว คือมันไม่ไหวแล้วค่ะ มันต้องระบายค่ะ รอไม่ไหวแล้ววววว เมื่อไหร่จะถึงพุธหน้าซะทีน้อออออออออออ ใครมีรูปสวย ๆ จากละครมาโพสต์ฝากไว้ที่กระทู้นี้บ้างก็ได้น้า ถือซะว่าทำบุญทำทานให้จขกท. ละกัน

ปล. รับแฟนคลับอั้มเพิ่มซักคนมั้ยคะ

จากคุณ : ติดบาดาลใจต้องไปเลิกที่ไหนคะ - [ 24 ก.ค. 51 23:33:12 A:124.120.54.109 X: TicketID:182496 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom