Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<<ขุนศึกตระกูลหยาง>>> .....ผมคิดไปเองหรือเปล่าครับ ว่าดาราหนังจีนกำลังภายในสมัยก่อน หน้าตาดีกว่าสมัยนี้???

แบบว่าพอดีเปิดไปเจอขุนศึกตระกูลหยางวันนี้อ่ะครับ ตอนแรกก็ว่าจะไม่ดู เห็นหนังมันเก่าๆ มัวๆ เหมือนไปขุดจากกรุรุ่น 20 ปีที่ไหน แต่พอดูๆไปจนจบ ก็ท่าทางน่าสนุกดี แล้วอยู่ดีๆก็คิดไปเอง (หรือเปล่ามะรู้) ว่าทำไมดาราหนังจีนกำลังภายในสมัยก่อน หน้าตาดูดีกว่าสมัยนี้เยอะเลยอ่ะครับ

โดยเฉพาะผู้หญิงอ่ะครับ ...แบบว่าโคตรสวย หน้าตางามโคตรๆกันทุกคนเลย แต่งหน้า ทำผม เสื้อผ้าก็ดูพอดีๆ ไม่เห็นเหมือนหนังจีนกำลังภายในสมัยนี้เลยอ่ะครับ ... ส่วนผู้ชายก็หล่อโคตรพอๆกัน ...

เลยอยากรู้อ่ะครับ ว่ามีใครเห็นด้วยบ้าง ว่าดาราหนังจีนกำลังภายในสมัยก่อน หน้าตาดีกว่าสมัยนี้?? หรือผมแค่คิดไปเองคนเดวอ่ะครับ???

สุดท้าย ขอคนใจดีช่วยโพสท์รูปดาราหนังจีนผู้หญิงที่สวยๆสมัยก่อนไว้ให้ด้วยนะครับ
    -----------------------------------------------------------------------------

ก็อปมาจากห้องใหญ่อ่ะครับ พอดีมีคนบอกว่าให้เอามาโพสท์ห้องนี้ เพราะมีแต่คอหนังจีนอ่ะครับ

จากคุณ : เฮียหลิวหน้าอ่อนมั่กๆ - [ 6 ส.ค. 51 23:14:50 A:118.174.58.11 X: TicketID:183715 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom