Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Nakamaru Yuichi ณ KAT-TUN หมายเลข 10] เปิดบ้านขอความเห็นใจ กระผมโดนภรรยาทิ้งขว้าง

ฤกษ์งามยามดี กลางดึกวันที่ 13 (เลขสวย) กระผม นากามารุ ยูอิจิ ขอใช้พื้นที่น้อยๆ แห่งนี้เปิดบ้านประชดภรรยาหน่อยครับ

เธอ เคยเปิดบ้านให้ผม แปะรูป แปะข่าวผมอยู่บ่อยๆ (ตั้ง ..... เอ่อ 9 บ้าน!!!!!!!!)
    เธอ เคยห่วงใย สนใจแต่ผม(?) เสมอมา

แต่วันนี้  เธอ.............
    เธอ ทิ้งขว้างให้ผมไม่มีบ้านอยู่มาตั้งแต่เดือนเมษา
    เธอ รักลูกมากกว่าพ่อของลูก (บ้านลูกมีห้าสิบกว่าบ้านแล้วครับทุกท่าน)
    เธอ ประกาศต่อใครต่อใครว่า ............. เธอจะขอหย่า!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กระผม นากามารุ ยูอิจิ จึงต้องออกมาขอความเป็นธรรม ... อัม อัม อัม อัม อัม (เอ็คโค่)
    ถึงเธอคนนั้น ............ ได้โปรดกลับมาสนใจผมหน่อย ผมอุตส่าห์กำลังมีโซโล่เป็นหน้าเป็นตาแก่วงตระกูล
    ผมก็เข้าใจว่าช่วงนี้เป็นช่วงโอลิมปิค นักกีฬาว่ายน้ำหุ่นเซ็กซี่มันเร้าใจ แต่ได้โปรดดดดดดดดดดด สนใจโพ้มมมมมโหน่ยยยยยย~

ด้วยรัก ... ถึงเธอคนนั้น (ได้ยินแล้วตอบด้วย)
    นากามารุ ยูอิจิ

ปล.ปากห้อยๆ ก็มีหัวใจ

จากคุณ : jelly_b - [ 13 ส.ค. 51 02:00:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom