Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"JOE - เจิ้งหยวนช่าง"(@^^@) No.139:...Never Give Up...Some day, our dream will come true{แตกประเด็นจาก A6888158}

ดาว ต้าเจียฮ่าวค่ะ สาวๆบ้านโจทุกท่าน ^^

ดาว แนนป่ะขอทำหน้าที่เปิดบ้านนะจ๊ะ พี่ต่าย พี่ต้น พี่ชลล่า เป็นครั้งแรกที่ได้มาเปิดบ้านถ้าผิดพลาดก็ขออภัยนะคะทุกคน

ดาว วันนี้(วันเสาร์ที่ 16 สิงหาคม) เฮียโจของหมู่เฮาจะมีงานอีเวนท์ที่ Kaohsiung คาดว่าวันนี้หรือพรุ่งนี้น่าจะมีรูปออกมามากมาย ^^ เดี๋ยวฝ่ายต่างประเทศจัดไปมิให้เสียนะค๊า...

ดาว ขอยืมคำพูดพี่ต่ายมาหน่อยนะจ๊ะ "คนเราเกิดมาต้องมีความฝัน  เพราะความฝันจะทำให้เรามีความมุ่งมั่นที่จะทำให้สำเร็จ  ฝันยิ่งใหญ่เท่าไหร่เราก็จะมีความมุ่งมั่นมากขึ้นเท่านั้น  ไม่สำคัญว่า ฝันของเราต้องเป็น-เรื่องที่ยิ่งใหญ่- เสมอไป  ขอเพียงแต่อย่าให้ใครมาขโมยความฝันของเรา  เพียงเพราะคำพูดของคนอื่น  ทำให้เรา -ทิ้ง- ฝันของตัวเอง" ....

ดาว มีคำพูดสั้นๆอยากจะฝากไปถึงพี่ต่ายว่า "ขอบคุณค่ะ"...^^

ดาว รูปนี้พี่โจชูสองนิ้วเพื่อบอกพวกเราว่า " Victory " ขอให้ชัยชนะจงอยู่กับพวกเรา...สู้ๆๆ (เหมือนมาปลุกระดมเลยแฮะ - -")

ดาว ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านนะคะ สำหรับรูป ข่าว ข้อมูล และมิตรภาพดีๆในบ้านหลังนี้ ^^

ดาว We would like to say "Thank you..Thank you so much" to every website and everybody who support Joe's photo and news.

จากคุณ : I'm pakarang - [ 16 ส.ค. 51 11:26:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom