Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากได้ url คลิป youtube ในกระทู้ "คนที่โดนหลอกไปถือธง นปก." ค่ะ

กระทู้ตั้งในเฉลิมไทย เป็นคลิปรายการแบบ ล้อกันเล่น หรือ อำกันเล่น น่ะค่ะ
    แต่ จขกท. ที่โพสใช้หัวข้อว่า "คนที่โดนหลอกไปถือธง นปก."
    (แต่มันแดงจริงๆนะ อิอิ)
    มาดูกระทู้อีกที หลังจากเอาให้เพื่อนดู....มันโดน 3ดาวแดงตูมเดียวจอดไปซะแล้ว

เสียดายอ่ะค่ะ ออกจะขำๆ ฮาๆ
    ตอนดูก็ลืมแอดเข้า Favorite ในยูตูป
    ใครพอจะมีเก็บซาก หรือหลักฐานไว้บ้างไม๊คะ
    อยากได้ url ไว้ดูขำๆน่ะค่ะ

/me โค้ง "ขอบคุณทุกคำตอบค่า"

ปล. ในกูเกิ้ลก็ไม่เหลือซากเลย เพราะกระทู้มาเร็วไปเร็วมาก

จากคุณ : joyka - [ 3 ก.ย. 51 18:24:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom