Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เย้ๆเรทติ้ง"คมแฝก"วันอวสานได้ 25

ขอบคุณทุกเสียงที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นและเสนอแนะ ด้วยความชื่นชมละคร เรทติ้งวันจบได้ 25 ค่ะ สูงสุดทั้งในแง่ของการออกอากาศตั้งแต่ตอนแรก และวันจบสูงสุดในละครด้วยกันเองค่ะ  ปล. ที่พี่ admin แจ้งนั่นคือกฏกติกาใหม่นะคะ

................................................................

อ้างอิง...http://www.ch7.com/webboard/AnswerQuestion.aspx?Qno=14641&CatId=17

................................................................

ปล. แสดงความดีใจกับละครคมแฝก-บริษัทดีด้าและช่อง7ด้วยนะครับ
    ที่ทำละครดีๆให้พวกเราได้ชมกัน ดีใจกับเรทติ้งที่สูงที่สุดและเป็นละครที่ดังที่สุดของปีด้วยนะครับ
    และเป็นละครที่ทำเรทติ้งเป็นอันดับ1ของประเทศ10สัปดาห์ติดกันอีกด้วย

ปล2. ขอภาค2เร็วๆนี้ด้วยนะคับ อยากดูๆครับ และขอเป็นนักแสดงชุดเดิมได้ยิ่งดีครับ

ปล3. ตอนนี้พี่ป๋อหัวเข่าเสื่อมและได้รับบาดเจ็บยังไงก้อเข้ามาเป็นกำลังใจให้พี่ป๋อกันนะครับ ผ่าเร็วๆนี้ครับ หายเร็วๆด้วยนะครับ

จากคุณ : tonzh - [ 4 ก.ย. 51 01:30:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom