Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอ่อ ละครช่อง มากสีเมื่อคืน มันเป็นการแสดงของนักแสดงใช่ไหมครับ

คือ แต่ละคนแสดงแบบว่าไม่มีฝีมือมากครับ แข็ง ทื่อ เท่อ เมื่อวานนี้เปิดไปดุประมาณ 2 เบรคครับ แบบว่าไม่มีใครเล่นดีเลยครับ ทั้งคุณแม่นักการเมืองนักแสดงเก่าแต่ไม่เก๋าซักนิด คุณลูกชายก็ท่อนไม้ ท่องบทมาก ๆ คุณนางเอกก็โชว์โง่คนดีแต่ก็ไม่ถึงอ่ะครับ นายหน้าบากก็เฮ่อ แต่ละคน

ละครช่องนี้มีหลายเรื่องมากที่แสดงดีมาก น่าประทับใจ บางเรื่องอยู่ก่อนข่าวด้วย บางเรื่องยังไม่ออกอากาศ น่าเสียดายจริง ๆ ที่ละครเรื่องนี้ได้ออนแอร์เพราะจะดันพระเอกหน้าใหม่ที่เพิ่งป่วยคนเดียว

ปล. ผมเบื่ออาหารอย่างหนึ่งมากเลย เจอทั้งละคร ละคร โฆษณา โฆษณา ทั้ง ๆ ที่เธอก็น่ารัก แต่ช่องทำร้ายเธอมากครับ ที่ทำให้เธอหน้าช้ำขนาดนี้

ความเห็นส่วนตัวครับ ไม่ได้ม้าใครทั้งนั้น

จากคุณ : ajnguang - [ 16 ก.ย. 51 07:26:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom