Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กำลังใจถึงเด็กหญิงสไบทอง อิ่มกระจ่าง

เนื่องจากว่าเราเห็นเพื่อนๆหลายคน แสดงความเป็นห่วงถึงเรื่องราวของสไบทอง
    เด็กหญิงหัวใจทองคำในรายการคนค้นฅนกันมากมาย
    และหลายๆ ท่านก็คงอยากฝากกำลังใจถึงน้อง
    ในฐานะที่เราพอจะติดต่อน้องเขาได้ ก็เลยอยากให้เพื่อนๆ
    ให้กำลังใจแก่น้องผ่านกระทู้นี้ค่ะ เพื่อที่เราจะปริ๊นท์ไปให้น้องได้อ่าน
    ถ้าหากจะรอถึงออกอากาศครั้งหน้าวันที่ 30 ก.ย.ก็เกรงว่าหลังจากนั้น
    น้องจะปิดเทอมแล้วทำให้เราติดต่อน้องไม่ได้ค่ะ

ขอความกรุณาเพื่อนๆ ช่วยพูดกันเฉพาะส่วนของตัวน้องนะคะ
    อย่าให้พาดพิงถึงครอบครัวน้องเลย เพราะว่าคำพูดต่างๆ ที่เราพิมพ์ออกมา
    อาจจะด้วยความเป็นเดือดเป็นแค้นแทนหรืออย่างไรก็ตาม
    แต่ท้ายที่สุดผลของมันจะสะท้อนไปหาน้องค่ะ

ช่วงวันที่ 18-19 นี้เราไปค่ายอาจไม่ได้ตอบกระทู้นะคะ
    เราจะปริ๊นท์กระทู้ตอนเย็นวันอาทิตย์ และส่งผ่านคุณครูให้กับน้องในวันจันทร์่ค่ะ
    แต่กระทู้ด้านล่างมีน้องๆนิสิตจากม.นเรศวรที่รวมตัวกันจะไปพบน้องที่ร.ร.
    ในวันพรุ่งนี้(17 ก.ย.) หากเพื่อนท่านใดร้อนใจติดต่อที่น้องๆกลุ่มนี้ก่อนเลยค่ะ

ตอนนี้เราปริ๊นท์กระทู้และจัดทำเป็นเล่มส่งให้คุณครูของน้องเรียบร้อยแล้วนะคะ
    จะถึงมือน้องในวันจันทร์ที่ 22 นี้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 51 16:38:27

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 51 15:41:59

แก้ไขเมื่อ 17 ก.ย. 51 17:36:43

จากคุณ : ข้าวเหนียวปิ้งไส้มัน - [ 17 ก.ย. 51 09:38:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom