Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ ก ร ะ ทู้ เ ตื อ น ภั ย ] โดนลวนลามในโรงหนัง!!

วันนี้เรากับเพื่อนไปซื้อของที่สยามพอขากลับแยกกับเพื่อนแล้วตอนนั่งรถไฟฟ้ามาลงที่อนุสาวรีย์ชัยเราก็ตัดสินใจดูหนังเรื่อง Cyborg She ที่โรงหนังเซนจูรี่ก่อนจะกลับบ้านค่ะ

เราซื้อตั๋วเสร็จแล้วก็เข้าโรงหนังเลยค่ะเพราะว่าได้เวลาพอดี ในโรงมีคนดูไม่เยอะมากค่ะ กะด้วยสายตาไม่น่าเกินยี่สิบคน พอหนังฉายไปถึงตอนที่พระเอกนางเอกย้อนเวลากลับไปบ้านเกิดพระเอกอ่ะค่ะ ก็มีผู้ชายคนนึงเหมือนจะเพิ่งเข้าโรงหนังเดินมานั่งข้างๆเรา(แถวที่เรานั่งมีเรานั่งคนเดียวค่ะ เราชอบนั่งคนเดียวแบบนี้ไม่ต้องไปเบียดใครดี) แต่ก่อนที่เค้าจะมานั่งข้างๆเรานั้นเค้าเดินไปข้างหน้าโรงรอบนึงแล้วเหมือนจะมาตรวจดู เราก็คิดว่าเค้าเป็นพวกพนักงานโรงหนังที่มาคอยดูว่ามีคนแอบซูมหนังรึเปล่าอะไรแบบนั้น แต่พอเค้าเดินไปจนสุดแถวที่มีคนนั่งแล้วเค้าก็มานั่งข้างๆเราค่ะ เราก็งงๆนิดหน่อยเพราะที่ว่างอื่นๆก็มีตั้งเยอะ แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมาก กำลังสนุกกับหนัง

พอดูไปได้อีกพักนึงเราเริ่มรู้สึกว่ามีเท้าใครมาเขี่ยที่เท้าเราอ่ะค่ะ ลักษณะเหมือนเอานิ้วเท้ามาสะกิดๆ เราก็เลื่อนขาหลบ ก็ยังตามมา เราเลยหันไปมองหน้าค่ะ เราเห็นหน้าเค้าไม่ชัดเท่าไหร่แต่คิดว่าน่าจะแก่กว่าเราชัวร์ๆ ใส่เสื้อโปโลค่ะลายขวาง พอเค้าเห็นว่าเรามองหน้าเค้าก็เลิกเอาเท้าสะกิดเราค่ะ

พอดูหนังสงบๆไปได้อีกซักครู่คราวนี้โดนเลยค่ะ มันเอามือมาตะปบหน้าอกเรา เราก็เลยร้องออกมา มันลุกวิ่งหนีออกไปเลยค่ะ เราวิ่งตามออกไป แต่ก็ไม่ทันค่ะ มีพี่ผู้ชายคนนึงที่อยู่ในโรงด้วยกันวิ่งตามออกมาแล้วถามว่ามีอะไร เราก็เล่าให้เค้าฟังไป เค้าก็ช่วยเราตามหา แต่ก็ไม่เจอแล้วค่ะ

มาเล่าให้ฟังเป็นอุทาหรณ์นะคะ ผู้หญิงไปไหนมาไหนทำอะไรคนเดียวต้องระวังตัวมากๆ ยิ่งในที่มืดๆอย่างโรงหนังหรืออะไรแบบนี้ เราก็ไม่ได้เป็นอะไรมากแค่ตกใจ แต่คนอื่นๆอาจไม่โชคดีแบบนี้

สุดท้ายถ้าพี่ผู้ชายคนที่ช่วยเราวิ่งหาตัวไอ้โรคจิตได้มาอ่านหนูขอบคุณพี่อีกครั้งนะคะ หลังจากขอบคุณไปแล้วหน้าโรงหนัง ถ้าไม่ได้พี่หนูคงทำอะไรไม่ถูกแน่ๆค่ะ

ปล.ถ้าใครคิดว่าเราสวยจนโดนลวนลามคิดผิดนะคะ ที่มันเลือกเราคงเพราะโรงหนังมืดมันเลยตัดสินใจผิดพลาดน่ะค่ะ^^

อ้อ.. ที่โพสนี่ไม่ได้จะทำการตำหนิโรงภาพยนตร์นะคะ เข้าใจว่าเป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ เพราะคงไม่มีทางรู้ได้ว่าลูกค้าคนไหนเป็นคนโรคจิตหรือสติดี อันนี้เราเข้าใจค่ะ แค่อยากเตือนเฉยๆว่าไม่ว่าจะที่ไหนผู้หญิงอย่างเราก็ต้องระวังตัวเอาไว้เท่านั้น

จากคุณ : Evageline A.K. Mcdowell - [ 21 ก.ย. 51 19:11:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom