Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รายการเกาหลี KBS World ที่มีคนมานั่งเรียงกัน คนเหล่านี้เป็นศิลปินเกาหลีหรือครับ

พอดีได้ดู ไม่รู้ว่าจะมีใครได้ดูบ้าง  ฮามากๆ แถมสาวๆน่ารักโคตรๆ  โดยเฉพาะคนผมม้าน่ารักสุดยอดดดดดดดดดดดดด

สาวๆน่ารักมากๆ แม้จะศัลยกรรมมา   รู้สึกว่าเรื่องศัลยกรรมเป็นเรื่องที่เปิดเผยนะ
    มีคำถามนึงที่ถามผู้หญิงคนนึง มีการแซวว่าพ่อเป็นคนศัลยกรรมให้ แถมได้ส่วนลดด้วย

มีหญิงคนนึงท้วมๆ มีให้มาร้องเพลง  เสียงดีมากๆ

รายการเหมือนเป็นการสัมภาษณ์ อำกัน แซวกัน  ตลกดี (อ่านจาก sub Eng)

มีใครรู้ข้อมูลสาวๆที่มาออกรายการบ้างครับ   เท่าที่ดู(อ่าน)ทัน คิดว่ามีสาว 5คน วง Kara (เหมือนมีคนผมม้าในนั้นด้วย)
    (ผู้ชายผมเฉยๆนะ 555  แต่มีคนนึงเป็นตัวฮา มากๆ)

ตอนนี้ยังฉายอยู่เลย

จากคุณ : วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก - [ 21 ก.ย. 51 23:31:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom