Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

****ละครออนพันทิป เรื่อง "คู่รักสองชาติ" (ก้อง สหรัถ - สา มาริสา) ตอนที่ 2 ****{แตกประเด็นจาก A6992509}

ออกตัวก่อนว่าไม่ได้คิดจะดองหรือทิ้งพ่อฟักกับแม่เพ็งแห่งรัตนโกสินทร์นะคะ

แต่บังเอิญช่วงนี้กำลังย้ายที่อยู่ (อีกแล้ว)  ก็เลยห่างหายไปบ้าง

วันนี้กลับมาที่บ้านตั้งใจว่าจะแปะเพิ่ม  ก็ดันโก๊ะทิ้งแผ่นไว้ที่สมุยซะอย่างงั้น

แต่ไอ้ครั้นจะอยู่บ้านเฉยๆ ก็เหงา  ก็เลยถือโอกาสเอาคู่รักสองชาติขึ้นมาปัดฝุ่นให้แฟนๆพี่ก้อง

สัญญาว่าจัดการเรื่องเน็ตเรียบร้อยเมื่อไหร่จะรีบแปะพ่อฟักกับแม่เพ็งให้โดยไวค่ะ

แต่ตอนนี้ยังไงก็ช่วยรับนายฤกษ์ดีกับหนูรสาแห่ง  คู่รักสองชาติ  ไว้พิจารณากันหน่อยนะคะ

รับรองว่า ... เรื่องนี้จะมากระตุกต่อมฮา  บ้า  จนบางครั้งออกจะเพี้ยนๆ กันเลยทีเดียว

สุดท้าย  ท้ายสุด  ก็ขอบคุณอีกครั้งค่ะที่ติดตามชมมาโดยตลอด  ทำให้ได้แลกเปลี่ยนรอยยิ้ม  เสียงหัวเราะกันบ้างเป็นครั้งคราว

...ขอบคุณจากใจค่ะ...

จากคุณ : gray_rabbit - [ 5 ต.ค. 51 15:58:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom