Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อะไรเอ่ย....มีลูกไม่ได้ แต่แพร่พันธ์ได้เยอะมาก+++++++

แหะ  แหะ อย่าซีเรียสครับ...คำตอบคือ................................

น้องเก้งครับ

พอดีเมื่อวาน  เพิ่งนึกได้ว่าตั้งแต่เช้าจนค่ำผมอยู่กับน้องเกย์ทั้งวันเลยครับ555+++

คือตื่นเช้ามาเรียกมอเตอร์ไซค์ คราวนี้คนใหม่หน้าใหม่ออกแนวหวานหล่อ หน้าตาเหมือนหนุ่มแบงค์ วายชัวร์

พอถึงออฟฟิศซื้อกาแฟ น้องคนขายเก้งชัดๆเลยครับ ยิ้มเก่ง คุยสนุก

เซลมาหามาดหล่อ แต่สิบนาทีผ่านไป...กระจายเลยครับ

กลางวันแวะกินก๋วยเตี๋ยวเรือห้องแอร์ (ร้านเปิดใหม่)ทั้งเจ้าของ+พนักงานเสิร์ฟ ชัวร์ป้าบ

ตกเย็นเข้าคลาสโยคะ คนสอนก็ใช่ คนข้างๆก็ใช่

หิวข้าวเย็น แวะเซเว่นซื้อเกี๊ยว++++อ้ะ ชัวร์น้องคนขาย ทำผมทรงเกาหลี แถมทาลิปมันแววๆ

แวะหาหมอผิวหนัง ขอยาทำผื่น หมอ ย้วยซะ+++++

ดูละคร เจอ เอกกี้ ใส่สีส้ม น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ตกลงวันนี้กรูอยู่กับน้องเก้งทั้งวันเลยนี่หว่า  อิ  อิ

แต่จะบอกว่า พวกคุณทำให้โลกแข็งๆอ่อนลงเยอะเลยครับ ไม่เครียดด้วย
    แต่ครูโยคะครับ โอบผมแนบแน่นไปหน่อยนะครับ  เจี๋ยวว้อย

จากคุณ : ผู้ชายซอยสิบ - [ 16 ต.ค. 51 11:34:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom