Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"JOE - เจิ้งหยวนช่าง"(@^^@) No.158 :For "joe&ariel" & HBD เหล่าโผ{แตกประเด็นจาก A7117668{แตกประเด็นจาก A7117668}

สวัสดีครับ สาวๆบ้านโจทุกคน
     น้องใหม่หัดแตกบ้านคร้าบบบบบบ
    เนื่องจากบ้านอืดเต็มที และพอดีมีประเด็นเลยขออนุญาตเปิดบ้านใหม่นะคร้าบ...............

ช่วงนี้ทุกคนคงจะยุ่งกันอยู่ ทั้งเรื่องงาน เรื่องเรียน และก็ ภารกิจ "joe's angle" ของพวกเราด้วยยังไงก็ดูแลสุขภาพ พักผ่อนเยอะๆ ทานอาหารที่มีประโยชน์นะครับ จะได้มีแรงสู้กันต่อไป.....ไจ้โหยว

## เอาล่ะครับเข้าสู่ประเด็น For "joe & ariel" & HBD เหล่าโผ

คงจะทราบกันดีแล้วนะครับว่า เอเรียลมีชื่อเสนอเข้าชิง "best actress in Golden Bell Award" จากเรื่อง TKA  ก็เลยอยากให้ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกันโหวตให้กับ เอเรียลหน่อยอ่ะครับ และก็ วันที่ 29 นี้ก็จะเป็นวันเกิดของเอเรียล มาร่วมอวยพรให้กับเหล่าโผของบ้านเรากันนะครับ

ขอขอบคุณภาพ ข่าว คลิป จากทุกแหล่ง จากทุกคน ที่นำมาแบ่งปันกันด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 51 04:40:03

จากคุณ : modza_modza - [ 27 ต.ค. 51 04:05:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom